ดู: 4549|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือก Dmor Clinic ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสมาชิกชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ วันนี้เราจะมาเล่าประสบการณ์ศัลยกรรมจมูกและคางของเราที่ Dmor Clinic ทำสองอย่างในวันเดียวเลยค่ะ

ขอบอกก่อนเลยนะคะว่าการหาคลินิคและคุณหมอที่เราจะไว้วางใจให้มาทำหน้าเราเนี๊ยะใช้เวลาค่อนข้างนานเลยค่ะ ทั้งดูรีวิวในด้านดีและไม่ดีทั้งอ่านทั้งถามคนที่เคยไปทำมา เก็บข้อมูลนับปีในที่สุดเราก็ตัดสินใจเลือก Dmor Clinic เพราะมีอต่คำชมทั้งในด้านคุณหมอมือเบา ทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ พี่ๆที่คลินิคที่น่ารัก รวมไปถึงการบริการทั้งก่อนและหลังอย่างห่วงใย
ขั้นตอนการโมหน้าใหม่ของเรานะคะ

1. เลือกรูปแบบทรงจมูกที่เราอยากได้เอาไว้ในใจ พร้อมทั้งปรึกษาพี่ฝน(เลขาคุณหมอตุ๊ก) มีการส่งรูปไปให้ดู และพี่ฝนก็มีคำแนะนำมาให้ พร้อมทั้งอธิบายเทคนิคการเสริมจมูกของทาง Dmor Clinic ว่าเป็นเทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งจะทำให้ไม่เบี้ยวและเอียงง่าย ตอบทุกคำถามทุกเวลาจริงๆค่ะ
2. จองคิวจ่ายเงินมัดจำ
3. พบคุณหมอ และคุณหมอตุ๊กและพี่ฝน จะอธิบายเทคนิคการผ่าตัดและการปฏิบัติตัวหลังการผ่าตัด พร้อมทั้งให้โอกาสซักถามได้ มีการทำข้อสอบเพื่อทวนความรู้ที่คุณหมอสอนด้วยนะคะ อิอิ น่ารักสุดๆ ใส่ใจมากๆ
4. พี่ฝนให้กินยาจีนลดบวมก่อนเข้าห้องผ่าตัด 2 ชั่วโมง (ยานี้ดีมากๆเลยค่ะ หน้าบวมแค่ 5 วันเอง)
5. เข้าห้องผ่าตัดเตรียมตัวสวยค่ะ ในเคสของเราทำการเสริมคางก่อนแล้วจึงเสริมจมูก คุณหมอมือเบามากๆ ค่อยๆทำอย่างใส่ใจเพราะในห้องคุณหมอจะไม่มีนาฬิกา คุณหมอตุ๊กก็เลยสามารถประณีตทำให้เราสวยอย่างใส่ใจ ไม่ต้องแข่งกับเวลาคะ

จากวันที่ผ่าตัดคือวันที่ 11 พฤษภาคม 2561 มาจนถึงวันนี้ ก็ครบ 2 เดือนในการเปลี่ยนหน้าใหม่ของเราแล้วคะ ดูรูปได้เลยนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้