ดู: 4540|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือก Dmor Clinic ไม่ผิดหวังจริงๆค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะสมาชิกชาวดั้งโด่งทุกคนนะคะ วันนี้เราจะมาเล่าประสบการณ์ศัลยกรรมจมูกและคางของเราที่ Dmor Clinic ทำสองอย่างในวันเดียวเลยค่ะ

ขอบอกก่อนเลยนะคะว่าการหาคลินิคและคุณหมอที่เราจะไว้วางใจให้มาทำหน้าเราเนี๊ยะใช้เวลาค่อนข้างนานเลยค่ะ ทั้งดูรีวิวในด้านดีและไม่ดีทั้งอ่านทั้งถามคนที่เคยไปทำมา เก็บข้อมูลนับปีในที่สุดเราก็ตัดสินใจเลือก Dmor Clinic เพราะมีอต่คำชมทั้งในด้านคุณหมอมือเบา ทีมแพทย์ผู้เชี่ยวชาญ พี่ๆที่คลินิคที่น่ารัก รวมไปถึงการบริการทั้งก่อนและหลังอย่างห่วงใย
ขั้นตอนการโมหน้าใหม่ของเรานะคะ

1. เลือกรูปแบบทรงจมูกที่เราอยากได้เอาไว้ในใจ พร้อมทั้งปรึกษาพี่ฝน(เลขาคุณหมอตุ๊ก) มีการส่งรูปไปให้ดู และพี่ฝนก็มีคำแนะนำมาให้ พร้อมทั้งอธิบายเทคนิคการเสริมจมูกของทาง Dmor Clinic ว่าเป็นเทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้มกระดูก ซึ่งจะทำให้ไม่เบี้ยวและเอียงง่าย ตอบทุกคำถามทุกเวลาจริงๆค่ะ
2. จองคิวจ่ายเงินมัดจำ
3. พบคุณหมอ และคุณหมอตุ๊กและพี่ฝน จะอธิบายเทคนิคการผ่าตัดและการปฏิบัติตัวหลังการผ่าตัด พร้อมทั้งให้โอกาสซักถามได้ มีการทำข้อสอบเพื่อทวนความรู้ที่คุณหมอสอนด้วยนะคะ อิอิ น่ารักสุดๆ ใส่ใจมากๆ
4. พี่ฝนให้กินยาจีนลดบวมก่อนเข้าห้องผ่าตัด 2 ชั่วโมง (ยานี้ดีมากๆเลยค่ะ หน้าบวมแค่ 5 วันเอง)
5. เข้าห้องผ่าตัดเตรียมตัวสวยค่ะ ในเคสของเราทำการเสริมคางก่อนแล้วจึงเสริมจมูก คุณหมอมือเบามากๆ ค่อยๆทำอย่างใส่ใจเพราะในห้องคุณหมอจะไม่มีนาฬิกา คุณหมอตุ๊กก็เลยสามารถประณีตทำให้เราสวยอย่างใส่ใจ ไม่ต้องแข่งกับเวลาคะ

จากวันที่ผ่าตัดคือวันที่ 11 พฤษภาคม 2561 มาจนถึงวันนี้ ก็ครบ 2 เดือนในการเปลี่ยนหน้าใหม่ของเราแล้วคะ ดูรูปได้เลยนะคะ
สวยมากค่ะ ชอบอ่ะ ราคาเท่าไรค่ะ
โอ้ววว..สวยขึ้นมาก
ว้าว ทำสองอย่างพร้อมกัน ราคาเท่าไหร่นะคะ
ของตัวเองใช้หลังหูด้วยไหมค่ะ
สวยหวานเลยค่าา ดูหน้าเด็กลงด้วย
ว้าว สนใจทำสองอย่างเหมือนกันคร้า มีโปรไหมคร้า
คางทำเเผลนอกหรือแผลในดีกว่ากันค่ะ
ราคาเท่าไรค่ะ สนใจทำที่นี่มากๆอ่ะ
คางสวยมากค่ะ ทำมาเเล้วเหมือนคนญี่ปุ่นเลย
ฉีดฟิลเลอร์มา เสริมจมูกได้ไหม
สนใจทำคาง เป็นคางตัด เเต่ไม่อยากได้เเบบเเหลมๆอ่ะ
ว้าวว้าว เปลี่ยนไปเลยดูดีขึ้นมากเลย ราคาเท่าไหร่คะ
มีรูปอัพเดทไหมคะ อยากเห็นรูปปัจจุบันมากเลย
ราคาเท่าไรคะ เเพงไหมอยากเข้าไปทำ
ถ้าเราจัดฟันอยู่สามารถทำได้ไหมคะ
สนใจทำคางมากๆ กำลังหาข้อมูล
ดูหน้าเรียวสวยขึ้นเลยนะคะ ช่วงนี้มีโปรไหมคะ
ทำแผลนอกหรือแผลในคะ
คลินิกมีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
คางสวยเป็นธรรมชาติมากค่ะ
ได้ทำจมูกที่นี่ด้วยหรือป่าวคะ
เริ่ดสุดๆ ชอบมากเลย ดูเข้ากันสุดๆ อันนี้ถ้าทำ2อย่างมีโปรไหมค่ะ
เริ่ดสุด ยอมมมม
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้