ดู: 2149|ตอบกลับ: 25
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกสวยเเละปลอดภัย ต้องที่ดีมอร์คลินิกเลยนะคะ คอนเฟริม

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย neeni77 เมื่อ 2018-7-14 19:03

สวัสดีค่ะ

........ ชื่อนีนนี่นะคะ วันนี้จะมารีวิวทำจมูกครั้งแรกที่ดีมอร์คลีนิกนะคะ
ตอนแรกก่อนจะมาเลือกที่ดีมอร์ก็ดูไว้หลายที่มากๆแต่รู้สึกว่าชอบที่นี่ที่สุด
อยากทำกะที่นี่เพราะดูแต่ละรีวิวทำจมูกสวยเป็นธรรมชาติและเข้ากะรูปหน้า
หลังจากนั้นก็โทรนัดวันไปปรึกษาคุณหมอก่อน
พอไปถึงคลีนิกก็กดกริ่งแล้วรอคนมารับ ที่คลีนิกดูแลดีมากๆค่ะ
พี่ฟ้าก็ให้ข้อมูลตลอดและก็เข้าใจมากขึ้น จนไปพบหมอเสร็จก็ยังไม่ได้
นัดทำในทันทีเพราะแม่ยังอยากให้ดูที่อื่นก่อน
แต่สุดท้ายเราก็พูดจนแม่ยอมให้มาทำที่นี่ เพราะใจจริงอยากจะทำที่นี่ตั้งนานแล้ว
ด้วยความที่รู้สึกว่าดูที่นี่มานาน. หลังทำจมูกออกมารู้สึกไม่เจ็บเลย
ปวดแค่ตอนกลางคืนละก้ไม่ได้ปวดอีกเลย กินยาแก้ปวดน้อยมาก
ตอนระหว่างทำก็ไม่ได้หลับเพราะนอนไม่หลับ5555
เคสเราเป็นเคสใช้กระดูกหลังหูเพราะเนื้อน้อยด้วย ที่หูก็ไม่รู้สึกเจ็บเลย
จนลืมว่าใช้กระดูกอ่อนหลังหูไปด้วย หลังตัดไหมก็ยังมีความรู้สึกว่ามันยังไม่ค่อย
เข้าที่เท่าไหร่เพราะดูบวมอยู่ แต่พอหนึ่งเดือนก็เข้าที่มากขึ้นเห็นทรงจมูกชัดเจนขึ้น
รู้สึกพอใจมากและก็เลือกไม่ผิดที่ทำกะคุณหมอตุ๊กค่ะ

รูปก่อนเสริมนะคะ  

เเละนี่รูปก่อนเเละหลังทำทันทีนะคะ พี่ฟ้าทำส่งมาให้ดู

หลังจากตัดไหมไปนะคะ

เสริมได้ 1เดือนค่ะ

2 เดือนเเล้วค่ะ  ชอบทรงมาก สวยเป็นธรรมชาติมาก

ขอจบการรีวิวไว้เพียงเท่านี้นะคะ จะเเวะมาตอบคำถามเเละอัพรูปให้ดูนะคะ

สวยมากค่ะ ทำที่เดียวกันเลยค่ะ
จมูกสวยรับกับใบหน้ามากเลย คุณหมอสุดยอดเลย
ภาพเทียบเห็นชัดมากเลยค่ะ สุดยอดเลยค่ะ
สวยมากกกกกก อ่านเเล้วอยากทำที่นี่เลยค่ะ
เข้าไปดูในเพจมา ที่นี่มีเเต่เคสสวยๆจริงๆค่ะ
คุณหมอรับเเก้จากฟิลเลอร์ไหมคะ
ขอราคาด้วยนะคะ อยากไปทำที่นี่จริงๆ
โดยพื้นฐานเป็นคนเนื้อน้อย จะเสริมได้แบบนี้ไหมค่ะ
ว้าว แซ่บเบาๆ น่ารักเลยคร้า
ทรงสวยมาก เป็นธรรมชาติสุดๆ
น่ารักมากเลย
น่ารักมากเลย เสริมแล้วสวยขึ้นมาก
น้องน่ารักมากคะ อายุเท่าไรหรอค่ะ
ว้าว ทรงนี้เริ่ดอ่า เราเนื้อน้อยเหมือนกัน ต้องใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยหรอค่ะ
น่ารักมากเลย รีวิวดูอ่านง่ายด้วย มีกี่สาขาค่ะ
คนนี้น่ารักมากกกก เป็นดาราหรือป่าวคะ
สวยมากเลยคร้า มีราคาไหมคร้าสนใจ

ศึกษามานานยังกลัวๆ ที่นี้ใช้ยาชาหรือยาสลบค่ะ
มีราคาไหมคร้าา
น้องเป็นคนหน้าตาน่ารักมาก พอเพิ่มมิติที่จมูกเลยดูดีเข้าไปอีก
อยากได้แบบนี้ พื้นฐานเป็นคนน่ารักมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้