ดู: 2073|ตอบกลับ: 7

[ปากบาง] รีวิวปากกระจับหลังทำทรงสวยเป๊ะ by หมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ สำหรับใครที่กำลังสนใจอยากทำปากกระจับ วันนี้เราจะมาแนะนำการทำปากกระจับจากประสบการณ์ตรงของเราให้ได้อ่านกันนะค่ะ
      ตอนแรกเราตัดสินใจ หาข้อมูลอยู่นาน เพราะอย่างที่รู้คือ ดูจากรูปรีวิว หลายๆที่แล้วมันน่ากลัวมาก แบบว่าปากเป็นรอยเย็บเยอะแถมบวมเยอะมาก เราก็แอบกลัวค่ะ แต่พอเราดูรีวิวของหมอโอ๋ ธนพันธ์ จากหลายๆเคสหลังทำทันทีแล้วมันไม่บวมเยอะ แถมคุณหมอเย็บแผลสวยมาก บวกกับความชำนาญของคุณหมอแล้ว เราเลยตัดสินใจจองคิววันนั้นเลยค่ะ
รูปก่อนทำ
        ก่อนอื่นเลยเราเป็นคนที่ปากไม่ได้รูปทรง ปากไม่สวย รู้สึกว่ามันแบนๆ ทำให้หน้าเราดูดุ เราเลยอยากจะทำให้ปากเป็นกระจับ มีทรงสวยๆ ดูอ่อนหวานและมีเสน่ห์

หลังทำทันทีนะค่ะ
     ก่อนทำพยาบาลจะให้เราได้พบคุณหมอก่อนว่าอยากได้แบบไหน ต้องการกระจับมากหรือน้อย เราก็บอกคุณหมอว่าเอาให้เข้ากับหน้าเราค่ะ ไม่บางมากอยากให้เป็นกระจับสวยๆ จากนั้นพยาบาลก็จะให้เราทานยานอนหลับค่ะแล้วเปลี่ยนชุดเข้าห้องผ่าตัดเลยค่ะ เป็นอย่างที่คาดหวังเลยค่ะ ปากสวยได้รูปมากแถมคุณหมอก็เย็บแผลละเอียดยิบตรงตามรีวิวที่ได้อ่านมาเลยค่ะ ไม่ผิดหวังจริงๆ ที่สำคัญเลยคือไม่เจ็บเลยค่ะ หลังทำก็ชิวมากค่ะ

รวมรูปก่อนทำ-วันตัดไหม

ใครบอกว่าทำปากแล้วเจ็บมาก ไม่เจ็บเลยค่ะ ไม่ปวดด้วย กินข้าวอะไรได้ปกติเลยเหมือนไม่ได้พึ่งทำปากมาแถมเราไม่ได้กินยาแก้ปวดที่คุณหมอให้มาสักเม็ดเลยค่ะ ที่สำคัญที่สุดเลยคือไม่บวมไม่ช้ำเลยค่ะ คุณหมอมือเบาแผลหายเร็ว ไม่ต้องพักฟื้นนานเลยค่ะ รอยย่นของปากก่อนทำก็ตึงขึ้นทำให้เวลาทาลิปสติกง่ายขึ้นด้วยค่ะ แผลก็สวยมาก หลังตัดไหมออกก็ดูเป็นทรงปากกระจับที่สวยและมีเสน่ห์ขึ้นเป็นคนละคนเลยค่ะ แนะนำสาวๆที่อยากมีปากสวยได้รูปแนะนำที่นี่เลยค่ะ ธนพันธ์ คลินิก หรือหมอโอ๋ ธนพันธ์ สวยจริงถึงกล้ามารีวิว
โพสต์ 2018-7-18 12:31:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ทรงปากสวยมาก
โพสต์ 2018-7-27 17:49:09 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยคะ บวมน้อยมากเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-11-25 20:06:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2019-11-25 20:11:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
 เจ้าของ| โพสต์ 2020-1-20 20:15:39 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ขอบคุณค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้