ดู: 1985|ตอบกลับ: 18
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ขอบคุณ "คุณหมอตุ๊ก" ที่เนรมิตคนที่ไม่สวยอย่างเรา ให้ดูดีขึ้นได้ที่ดีมอร์คลีนิค

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deardaa เมื่อ 2018-7-9 16:24

สวัสดีค่ะ..ชื่อเดียร์ นะค่ะ  ก่อนอื่นต้องบอกก่อนว่าไม่เคย
คิดจะศัลยกรรมอะไรเลย เพราะเป้นคนขี้กลัว
แต่ในปัจจุบันมีการทำจมูกกันอย่างแพร่หลาย
ทำให้เกิดอาการอยากทำ  555  และด้วยที่อายุเริ่มมากขึ้น
เลยอยากสวยขึ้นมาบ้าง เพราะเป้นคนหน้าไม่มีมิติ
และ ดั้งก็ไม่มี เอาโดยรวมหน้าแบนมาก   
จึงได้มีการค้นหาข้อมูลตามคลีนิค ต่างๆจนมาพบคลีนิคดีมอร์
มีความรุ้สึกแบบ เฮ้ย..ที่นีjน่าสนใจจัง จึงตัดสินใจ
หาข้อมูลที่นี่รวมๆ 2อาทิตย์ และได้ คุยกับน้องเลขาคุณหมอ
เข้าพบปรึกษา พอได้เข้าพบคุณหมอ จากความกลัวต่างๆ
ที่มีในหัว หายไปโดยไม่กลัวอะไรเลย คุณหมอตุ๊ก น่ารัก
ให้คำปรึกษา ดีมาก  พนักงานทุกคนน่ารัก และ บริการดี
หลังจากปรึกษา ตัดสินใจทำเลยจ้า  หลังจากทำมา
อาการ ช้ำ บวม แทบไม่มี 3 วันไปทำงานได้
โดยที่คนรอบข้าง ถ้าไม่รุ้เรื่องจะไม่ทราบเลย ว่าไปทำจมูกมา
คือคุณหมอทำให้ แบบธรรมชาติมาก ไม่หลอก ไม่โป๊ะ
โดยรวมเราถูกใจมาก  เปลี่ยนเราได้เยอะจากคนหน้าบ้านๆ
หน้าไม่มีมิติ ช่วงตาดูห่าง  ทำให้เราแบบมั่นใจในตัวเองมากขึ้น
เปลี่ยนจากคนไม่ชอบถ่ายรูป ให้เป้นคนติดกระจก
ชอบถ่ายรูปขึ้นมา เพราะมองมุมไหนก็สวย

เดี่ยวมาดู รูป ก่อนและหลังทำ กันเลยนะค่ะ

14วันหลังทำ

1 เดือนค่ะ

เเละนี่คือปัจจุบันตอน 2 เดือนนะคะ

รู้สึกโชคดีที่ตัดสินใจถูกในการทำจมูกครั้งนี้
เวลาไปทำงานบางคนไม่รุ้ว่าทำจมูกมา เพราะเป็นธรรมชาติ มากกก
ส่วนคนที่รุ้ว่าทำก็บอกว่าสวย เหมาะกับหน้า
หน้าดูมีมิติมากขึ้นและพอใจกับจมูกที่คุณหมอตุ๊กทำให้ที่สุดเลยค่ะ
เพื่อนๆคนไหนที่เข้ามาอ่าน เราเเนะนำที่ดีมอร์คลีนิคเลยนะคะ
บริการประทับใจเเน่นอนค่ะ
2#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-7-28 16:15:19 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย deardaa เมื่อ 2018-7-28 16:16

มาอัพรูปให้ดูอีกนะคะ

ใครมีข้อสงสัย ทักเข้ามาสอบถามได้เลยนะคะ

สวยขึ้นนะคะ ราคาเท่าไรคะพี่
ทรงดูเป็นธรรมชาติมากค่ะ
มีเเพลนจะทำที่นี่เหมือนกัน มีโปรอะไรบ้างค่ะ
มีสาขาตจว.บ้างไหมคะ
น่าสนใจมาก ที่นี่ทำสวยขึ้นทุกคน เก็บตังแพรบ
อยากสอบถามรายละเอียด ติดต่ิอได้ทางไหนคะ
จองคิวนานไหมคะ สนใจอยู่แต่เก็บตังก่อน
ดูมาหลายคลินิกเเล้ว ชอบที่นี่ที่สุดอ่ะ
ชอบค่ะ ทรงจมูกสวยค่ะ
อยากไปเสริมจมูกกับคุณหมอตุ๊กบ้าง
อยากรุ้ว่าทำจมูกกับคุณหมอตุ๊กหรือทีมเเพทย์เเตกต่างกันยังไงคะ
ทรงสวยมากเลย
มีผ่อนจ่ายไหมคะ
สวยมาก ดูเนียนๆไม่หลอก
จมูกเนื้อน้อยเหมือนกันเลย
มีสาขา ตจว ไหมค่ะ
สาขาเชียงใหม่มีไหมคร้า
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้