เจ้าของ: Bibieeeeee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เดินทางจาก ส.ป.ป ลาว มาเสริมจมุกกับคุณหมอตุ๊กที่ ดีมอร์คลินิก ประเทศไทย

[คัดลอกลิงก์]
สาวลาวน่ารักมากเลย
มีรูปมาอัพเดตให้ดูอีกนะคะ
หน้าเปลี่ยนเลย น่ารักมาก
สาวลาวน่ารักมากเลยยย
สวยมากเลยค่ะ
น่ารักมากเลย
เพจ Dmor Clinic ใช่ของคลินิกหรือเปล่าเอ่ย เห็นมีน้องด้วยนะคะ
คุณหมอใจดีไหมคะ
เจ๋งมาก ชอบๆ คนลาวไว้ใจศัลยกรรมที่ไทย
สวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
เด็ดดวงเลยค่ะคนลาวก็มาทำด้วย
สวยธรรมชาติมากเลย มีรายละเอียดไหมคร้า
สาวลาวน่ารักจังเลย ขอสอบถามหน่อยค่ะ ช้ำนานไหมคะ
น่ารักจังเลย
ราคาเท่าไหร่อ่าค่า
เสริมมาแล้ว น่ารักขึ้นมากๆเลย อันนี้รับประกันกี่เดือนค่ะ
เทคนิคการวางซิลิโคนใต้เยื่อหุ้ม ต่างจากวางไว้บนเยื่อหุ้มยังไงคะ
น่ารักมากๆๆๆ
คชจ เป็นำงบ้างคร้า เรามีงบ 40,000 นะคะ
คชจ เป็นำงบ้างคร้า เรามีงบ 40,000 นะคะ
สวยธรรมชาติมากเลย
ราคาเท่าไหร่คร้า
เนียนธรรมชาติมากเลย
ว้าวเดินทางมาไกลเลย รู้สึกปลื้มที่คนลาวมาทำที่ไทย
คุณหมอใช้ยาชาหรือยาสลบคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้