เจ้าของ: Bibieeeeee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เดินทางจาก ส.ป.ป ลาว มาเสริมจมุกกับคุณหมอตุ๊กที่ ดีมอร์คลินิก ประเทศไทย

[คัดลอกลิงก์]
มีราคาไหมค่ะ
มีราคางามๆไหมค่ะ อยากจัด
พอมีวิธีลดความกลัวไหมค่ะ
เตรียมตัวยังไงบ้างค่ะ เวลาทำนะคะ
มีคำแนะนำไหมค่ะ ให้ยุบบวมไว
มีไหมละลายไหมค่ะ

จมูกเปลื่ยนไปเยอะเลย สวยมากๆเลยนะคะ
ราคาประมารเท่าไหร่จ้า
เดินทางมาไกลเลย ทรงก็สวยมากค่ะ

ทำออกมาได้เนียนเข้ากับใบหน้ามากเลยค่ะ ตอนทำเจ็บมากไหมค่าา
น่ารักมาก สาวลาวน่ารักมากเลยค่ะ
สวยมาก มีกี่สาขาค่ะ
รวมค่าเดินทางค่าทำแล้วทั้งหมดเท่าไหร่หรอคะ
สวยมาก สาวลาวน่ารัก
สวยมาก มีราคาไหม
สุดยอดเลย บินมาไกลแล้วคุ้มสุดๆ ดูเนียนมาก มีราคาไหมค่ะ
จองคิวได้นานแค่ไหนค่ะ อยากจองคิวแต่ยังหาวันทำไม่ได้
งามหลายๆเด้อออ
น่ารักมากกกก
น่ารักมาก สวยมาก ราคาน่าตำไหมค่ะ55555
สวยจังเลยค่ะจะดูเป็นธรรมชาติมากเลยยย
ทำออกมาแล้วดูละมุนมากๆเลยค่ะ สวยหวานมากๆ
คลินิคมีกี่สาขาเหรอคะะ
สุดเลยค่ะ ทรงสวยมาก เข้ากับใบหน้าสุดๆ
อยากรู้อย่างนุง ที่ลาวมีคลินิกศัยกรรมไหมค่ะ5555
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้