เจ้าของ: Bibieeeeee
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เดินทางจาก ส.ป.ป ลาว มาเสริมจมุกกับคุณหมอตุ๊กที่ ดีมอร์คลินิก ประเทศไทย

[คัดลอกลิงก์]
อยู่ลาวแต่มาทำที่ไทย ที่นี้ไม่ธรรมดาแน่ เราเห็นทรงจมูกก็ชอบมากเลย คุ้มแล้วคร้า
มีราคาไหมคร้าา
มีราคาไหมค่ะ
สวยมากเลย น่ารักแบบธรรมชาติเลย
ทรงสวยดูโดดเด่นมาก
น่าร้ากกกกกก
ราคาเท่าไหร่คร้า
มีใช้ยาสลบไหมคร้า ดีไม่ดีต่างกันยังไงกับยาชาคะ
มีราคาไหมค่ะ​ คชจ​ การเดินทางนะคะ
สวยมาก​ มีราคาไหมค่ะ
อยู่อุดร ไกลไหมค่ะจาก สนบ
ดูดีมากก ตอนนี้มีกี่สาขา ต้องจองก่อนไหมคร่า
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
น่ารักมาก งานดีเว่อร์
มีรายละเอียดค่าใช้จ่ายไหมคะ
อยากได้ทรงนี้ มีชื่อทรงไหมคร้า
เดินทางไกลไหมคร้า
น่ารักมากเลย ดูธรรมชาติด้วย
มีชื่อทรงไหมค่ะ
น่ารักมาก คนลาวน่ารัก
มีราคาเด็กให้นักศึกษาไหมค่ะ
รักทรงนี้ ชอบมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้