เจ้าของ: topten
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

มีใครทำจะมูกกับ หมอบุญถิ่น แล้วทะลุเหมือนผมมั้ง

[คัดลอกลิงก์]
สู้ๆนะ
หายไวๆนะคะ
สู้ๆ
คงเป็นเพราะเนื้อจมูกตรงสันเจ้าของกระทู้บางมั้งคะ ก็เลยทะลุได้
ดูแลตัวเองด้วยนะคะ ลองไปปรึกษาหมอท่านอื่นดูนะคะเผื่อว่าจะแก้ไขได้
ผมขอเบอร  อีกคนนะคราฟ  จาปรึกษาหน่อยนะคราฟ
เป็นกำลังใจให้ค่ะ
106#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-12-30 19:46:40 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย topten เมื่อ 2010-12-30 19:47

ตอนนี้ก็ผ่านมาหลายเดือน แต่จมูกผมก็ยังไม่หายดีเลยครับ T_T

แสดงความคิดเห็น

ขอให้หายไวๆค่ะ  โพสต์ 2011-6-6 10:12
เป็นกำลังใจให้ จขกท นะค่ะ

ขอเมลล์ไำด้ไหมเอ่ย ถ้าไม่เป็นการรบกวนจนเกินไป

อยากทราบอาการว่าเป็นอย่างไรบ้างอ่ะค่า

ขอบคุณนะค่ะ

สู้ๆๆค่า
TT เป็นกำลังใจให้ค่ะ นี่ก็กะจะไปทำพอดีเลย แต่คุงไม่ใช่คุณหมอบุญ
แต่ก็เกิดอาการกลัวขึ้นมาเหมือนกันค่ะ TT สู้ๆ นะคะ
เป็นกำลังใจให้อีกคนนะคะ
อย่าคิดมากนะคะ ทุกอย่างมีทางแก้ไขค่ะ

: )) สู้ๆค่ะ
ใจเย็นๆ นะคับ  ขอให้หายเร็วๆๆนะ
มาเป็นกำลังใจอีก1 คนคับ   เจอปัญหานี้เช่นกัน   เนืองด้วยสาเหตุโด่งเกินไปอิอิ ปลายจมูกแดงเกือบทะลุ  ตอนนี้เคลียดมากจนไม่อยากจะใช่ชีวิตบนโลกแล้ว  งานก็ไปทำไม่ได้แฟนก็ ไม่อยากไห้มาเห็นสภาพตัวเองแบบนี้  ทีบ้านก็กลัวรับไม่ได้   เสียทั้งเงินทั้งเวลา ทั้ง นี้ นั้น โน้น  เอาออกได้ 2 อาทิตย์และคับ ปลายจมูกดูยุบ ไปจากที เคยทำมาก่อนหน้านี้มาก  ไม่รู้จะทำไงดี   หมอบอกว่า ถ้าจะฉีดคลอราเจน ต้องรอ  3 เดือนขึ้นไป -0- นานมาก  จะไห้เก็บตัวอยู่ในห้อง3 เดือนก็คง ไม่ไหวเคลียดมากคับ  ความผิดผมเอง แงะๆๆๆ
เป็นกำลังใจช่วยนะคะ
ตอบกระทู้ ahanuyna ตั้งกระทู้

ผมก็เป็นนะครับรองแดง อาจจะเกิดจากจมูกเรามีฮัพม์แล้วหมอไมไ่ด้เหลาหลบ สีมันก็จะแดงเป็นวง พอรอยแดงจางก็จะเป็น งสีน้ำตาล ๆ ยังไงรีบไปปรึกษาคุณหมอนะครับ
ตอบกระทู้ dollynarak ตั้งกระทู้

ไม่ต้องตกใจมาอ่ะครับ ปรกติมันจะไม่ทะลุตรงช่วงกลางจมูกง่าย ๆนะครับนอกจากจะมีฮัมพ์ฺสูง ๆ
ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ ^^
เป็นกำลังใจให้นะค่ะ ^___^
พวกที่ชอบว่าคนอื่นว่าดิสเครดิตหมอเนี่ย กรุณาเห็นใจคนที่เค้ามีปัญหาบ้างนะ เรื่องแบบนี้ไม่ใช่ตัวเองไม่รู้หรอก เราเป็นคนหนึ่งที่เคยทำ แล้วมันอักเสบแต่ก็โชคดีที่ไปเอาออกทันเวลา ไม่บอกละกันว่าทำที่ไหนเดี๋ยวจะหาว่าโจมตีหมออีก

แสดงความคิดเห็น

เอาใจผมไปเลยครับ พูดโดนนนนนนนนนนนนนน มากกกกกกกกก  โพสต์ 2011-1-24 00:58

คะแนน

2

ดูบันทึกคะแนน

ตอบกระทู้ 0038818 ตั้งกระทู้

แต่หมอน่าจะบอกนะ ว่าทำเท่านี้ไม่ได้
สู้ๆๆน่ะ เราก็มีปัญหา
อย่าไปเครียดกะมันมากเลย

เราก็ปลงล่ะเนี่ย
สู้ๆนะค่ะ เปนกำลังใจให้ค่ะ
น่าสงสารจัง...
เดี๋ยวก็หายใจเย็นๆก่อนนะ

เอาใจช่วยนะ
เป็นกำลังใจให้นะคะ
มาเป็นอีกหนึ่งกำลังใจ
ขอให้ผ่านเหตุการณ์นี้ไปได้ด้วยดีนะครับ
ทุกปัญหามีทางออก
เอาใจช่วยค่ะ ศึกษาหาทางแก้กันต่อไปเนาะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้