ดู: 974|ตอบกลับ: 1

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันรอบ2 ไขมันขา พิมขอลาก่อน

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย pimmiemie เมื่อ 2018-7-4 10:34

ขาบานเบียดแบบนี้ แฟบได้เพราะดูดไขมันขานะจ๊ะ

สวัสดีค่ะ วันนี้..พิมกลับมารีวิว ดูดไขมันอีกครั้งนะคะ แต่ครั้งนี้ไม่ได้เป็นการดูดไขมันหน้าท้องค่ะ มาครั้งนี้ พิมมารีวิวการดูดไขมันขาค่ะ เพราะติดใจตั้งแต่ดูดไขมันท้องแล้ว อะไรดี ต้องขอบอกต่อ เลยเกิดเป็นรีวิวนี้ขึ้นมาค่ะ!

ถ้าใครยังไม่เคยอ่านรีวิวก่อนหน้านี้ พิมต้องขอบอกก่อนว่าเมื่อก่อน พิมเป็นสาวอวบมาก อวบจนเกือบจะเรียกว่าอ้วนได้ละ เริ่มรับสภาพตัวเองไม่ได้ เลยออกกำลังกายค่ะ แต่มันไม่ค่อยเห็นผลทันใจเท่าไหร่ เลยขอเลือกอีกทางคือดูดไขมัน ซึ่งครั้งแรกพิมเลือกที่จะดูดหน้าท้องออกไปค่ะ ปรากฏว่าจากเอวใหญ่ๆ พุงหนาๆ ตอนนี้มีเคิร์ฟและพุงไม่ป่องแล้วค่ะ

ทีนี้ด้วยความที่มันเห็นผลดีไง พิมก็อย่างมีโมเม้นต์ดี อย่างมีหุ่นที่ดีมากขึ้น เลยตัดสินใจดูดไขมันขากับที่มาสเตอร์พีซเพิ่มดีกว่า เพราะขาใหญ่ฟาดช้างตายได้

ดูความใหญ่ของขาสิคะ จิกหมอร้องไห้ ฮือออ

พิมยังดูดไขมันกับหมอแฟงเหมือนเดิมค่ะ ติดใจ ความน่ารักใจดีของหมอ และอีกอย่างดูดไขมันกับหมอผู้หญิงด้วยกัน มันไม่เขินดี

ดูดไขมันขาเสร็จ ตะลึงในความเยอะของไขมันมากกกก คือพิมว่าดูดไขมันหน้าท้องก็เยอะแล้วนะ แต่คราวนี้เยอะกว่าเกินครึ่งไปอี๊กกก

ดูความเยอะของไขมันขาพิมสิคะ

วันแรกของการดูดไขมันพิมรีบใส่ซัพพอร์ตแบบเต็มตัวเลยค่ะ จะได้กระชับทั้งหน้าท้อง และขา เวลาออกไปข้างนอกก็ใส่ขายาวพรางเอา

ผ่านไป 5 วัน ไม่รู้สึกระบมหรือปวดขาเลยค่ะ แต่มีรอยช้ำอยู่บ้าง พิมก็ใส่ขายาววนไป

7 วันขาดูเรียวขึ้นนิดหน่อยแล้วนะ เย้ๆ แต่ยังเคร่งครัดเรื่องการใส่ซัพอร์ตอยู่นะคะ

มาติดตามผลครบ 1 เดือน กับหมอแฟงคนสวย ฝีมือดีแบบนี้ขอสมัครเป็นลูกสาวหมอแฟงนะคะ

จะ 3 เดือนแล้ว ก่อนและดูดไขมันหุ่นเปลี่ยนไปมาก ปลื้มสุดๆ เลยค่ะ

ตอนนี้พิมดูดไขมันขามาจะครบ 3 เดือนแล้วค่ะ หุ่นเปลี่ยนไปเยอะ ชุดว่ายน้ำสวยๆ ก็กล้าใส่มากขึ้น และยืนยันว่าตอนนี้ก็ยังออกกำลังกายอยู่ ไม่ให้อ้วนไปกว่าเดิมค่ะ เห็นว่าตอนนี้มาสเตอร์พีซ เค้าเปิดเป็นโรงพยาบาลศัลยกรรมแถวสามเสนด้วยล่ะค่ะ เห็นรูปแล้วแล้วใหญ่โตมากๆ ถ้ามีโอกาสจะเข้าไปใช้บริการอีกแน่ๆ เพราะพิมเองก็แพลนดูดไขมันไว้หลายอย่าง เอาให้เฟิร์มทั้งตัวไปเลย

โพสต์ 2018-7-10 18:27:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ขาเรียว หุ่นดีเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้