ดู: 1137|ตอบกลับ: 4

[ทั่วไป] ใครเคยไปฉีดน่อง กับหมอปาล์ม Infinity Clinic บ้างคะ เป็นไง ดีมั้ย

[คัดลอกลิงก์]
คือจากที่ Search มา ดูน่าจะดีอยู่นะ อยู่ได้นานกว่า Botox ราคาก็โอเค แต่อยากรู้ว่าเจ็บมั้ยอ่ะ ใครเคยลองบ้าง มาแนะนำหน่อยจ้า
โพสต์ 2018-7-3 14:54:40 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยแต่ฉีด Botox หน้า อ่ะ ก็โอเคนะ แต่น่องไม่รู้แฮะ
โพสต์ 2018-7-4 17:47:06 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น่องฉีดได้ด้วยหรอ เพิ่งรู้ นึกว่าผ่าได้อย่างเดียว....
โพสต์ 2018-7-5 15:33:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยทำ กับหมอปาล์มนี่ละ ตอนนั้นจำได้ว่าไม่เจ็บนะ ตอนฉีดยาชาแค่แปร๊ปๆ แต่หลังจากนั้นก็ต้องยืดเหยียดทุกวันอ่ะ
มันเหมาะสำหรับคนที่น่องใหญ่เพราะกล้ามเนื้ออ่ะ
ถ้าน่องใหญ่ เพราะอ้วน หรือเพราะไขมัน นี่น่าจะไม่เห็นผลนะ
แต่เราน่องปูดแข็งๆไง ก็ถือว่าลดลงไปเยอะ
ตอนนั้นเราทำตอนมีโปรด้วยแหละ
ก็แนะนำนะ วิธีแบบนี้ในไทยไม่ค่อยมี ต้องไปถึงเกาหลีนู้นน
โพสต์ 2018-7-12 14:40:17 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราเคยแต่ไปเติมหลุมสิวอ่ะ ก็โอเคเลยนะ บริการดี เห็นในเฟสบุคเค้าโปรโมทเรื่องน่องอยู่

https://www.facebook.com/infinityclinicbydrpalm/
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้