ดู: 7665|ตอบกลับ: 34
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จากคางตัดๆ สั้นๆ ก็ทำให้สวยได้ที่ เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nickname. เมื่อ 2018-6-29 18:08

สวัสดีค่ะ ชื่อ เนม อายุ22ปี เป็นนักศึกษาที่พึ่งจบมาใหม่ๆเลย อยากให้ของขวัญตัวเองโดยการทำคางเพิ่มความมั่นใจให้ตัวเราเองและเป็นของขวัญรับปริญญาของตัวเอง ก่อนที่จะตัดสินใจทำที่Lechome ศึกษาเกี่ยวกับการทำคางมานานมากเป็นปีก็ว่าได้ เลือกไว้หลายที่ดูรีวิวหลายที่มาก เพราะเรามีงบไม่เยอะและอยากทำครั้งเดียวแล้วไม่ต้องมาแก้เรื่อย อยากทำแบบทีเดียวจบ เพราะความต้องการไม่ได้ต้องการให้มีคางยางต้องการให้เป็นธรรมชาติและได้สัดส่วนของหน้าที่พอดีกัน ศึกษามาได้สักพักก็ตัดสินใจเลือกที่Lechome เพราะราคาไม่แรง คุณหมอและพี่ๆที่คลีนิกให้คำปรึกษาดีละเอียดมากกกกกก + กับมีโปรโมชั่นที่น่าสนใจ + กับการดูรีวิวมาได้สักพักสำหรับคลีนิกนี้ จึงเลือกที่จะทำ วันที่เข้าไปทำตื่นเต้นมาก กลัวเจ็บกลัวจะไม่เป็นแบบที่คิด แต่ก็เชื่อใจคุณหมอเลยทำ เริ่มผ่าตัดคุณหมอจะบอกตลอดจะฉีดยาชาและนะ หนักปากหน่อยนะ แต่คุณหมอมือเบามากฉีดยาชาไม่เจ็บเลย ทำไม่เจ็บเลย แปปเดียวก็ผ่าตัดเสร็จ ไม่เจ็บไม่ปวดเลย เคยอ่ายรีวิวว่าทำแล้วจะกินข้าวไม่ได้ แต่เราไม่ใช่แบบนั้นกินได้ตั้งแต่วันแรกแต่เป็นโจ๊ก วันที่2เริ่มกินข้าว5555555 กินเยอะด้วยจนแฟนและเพื่อนบอกมึงทำคางแผลในปากจริงป่ะเนี่ยกินขนาดนี้5555555555 แผลหายไวมากใช้ชีวิตปกติมากออกเที่ยวตั้งแต่วันที่3 ไม่ช้ำด้วยนะ บวมนิดนึงแต่ไม่มีอาการปวดแผลเลย ชิวมาก

คิดไม่ผิดจริงๆที่เลือกที่นี่ ปัจจุบันทำได้ 4 เดือนล้าวววว><'

ปล.ทำกับคุณหมอปังปอน เป็นเคส คางสั้น คางตัด เนื้อคางค่อนข้างน้อย เลือกที่นี่ไม่ผิดหวังเหมือนเราแน่นอน

หน้าดูยาวเรียวขึ้นสวยค่า ไม่โป๊ะ
เปลี่ยนเยอะมากค่ะ
หน้าดูหวานขึ้นเลยค่ะ ชอบแบบนี้เนียนสวยเป็นธรรมชาติมาก
เลือกรูปทรงเอง หรือหมอเลือกให้ค่ะ สวยดี
สวยมากค่ะ ทรงอะไรคะ
ตอนนี้เป็นยังไงบ้างค่ะ อยากเห็นรูปอัพเดทค่ะ
สวยมากค่ะ หน้าเปลี่ยนเลย
หน้าเปลี่ยนสวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ
คางเหมือนกันเลย สนใจมากค่ะ
เห็นความต่เลยค่ะ
ขาสั้นหรือยาวคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้