ดู: 3597|ตอบกลับ: 7
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[หน้าอก] ปัญหาหลังเสริมหน้าอก

[คัดลอกลิงก์]
เพื่อน ๆ ๆคนไหนมีปัญหาหลังจากเสริมหน้าอกบ้างค๊ะ[atjavascript:;tachimg]69419[/attachimg]
ไม่มีคะเพราะไม่คิดที่จะเสริมเปนอย่างสุดท้ายที่คิดจะทำคะ...
เหอะๆๆ ถามคนทำเนอะ

แล้วเปนไรเหรอคะ ยังไงลองปรึกษาแพทย์เนอะ ระวังๆหน่อยนะจ๊ะ
นั่นจิเป็นไรเหรอค่ะ
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2010-10-7 00:04:41 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
มีความรู้สึกว่าบางครั้งมันจะแสบน่ะค่ะ พอถามคุงหมอ เค้าก็บอกว่าเป็นปรกติเพราะจะมีพังผื่นขึ้น เราต้องนวดบ่อย ๆๆ กันพังผื่นมันขึ้นหนา เพราะถ้าขึ้นหนาจะต้องใด้ผ่าตัดแซะพังผื่นออกน่ะค่ะ
แล้วเสริมมานานหรือยังค่ะ ต้องคอยนวดทุกวันนะค่ะ
ก้อทำตามที่หมอบอกดิ ไม่นวดนมมันจะนิ่มมั้ย ผังผืดก้อถามหาสิ แสดงว่านมมือใหม่
สวัสดีค่ะ (พี่ยังไม่ได้ไปทำ แต่จะทำเดือนธันวาค่ะ )แต่พอรู้เรื่องพวกนี้นะคะ ใช่ค่ะ ต้องนวดค่ะ พังพืด เปนการกระบวนการ
กำจัดสิ่งแปลกปลอมของร่างกาย อะคะ พอซิลิโคนมาอยุ่ในร่างกาย ร่างกายก็สร้างพังพืดขึ้นมาโอบล้อม เพื่อจะบีบและขับ
ออกไปหน่ะคะ คนที่เสริมหน้าอก ต้องทำการนวดค่ะ เปนเวลาอย่างน้อย หกถึง หนึ่งปี หรือจน พังพืดหยุดสร้าง และซิลิโคน
เสมือนว่าเปนส่วนหนึ่งของร่างกายค่ะ ทำมานานหรือยังค่ะ ถ้ายังไม่นานอาจเปนการอักเสบ บวมอยู่ก็ได้ค่ะ แต่ถ้าเปนเดือน
แล้วต้องรีบหน่อยนะคะ เพราะเด่วมันเกาะเยอะ จะยุ่งค่ะ ไหนๆ เสียเงิน เจ็บตัวแล้ว รักษาให้ดีนะคะ เพราะสามารถอยู่ไปได้
ถ้าเอาจิงๆ ก็ตลอดชีวิตหน่ะคะ แนบรูป วิธีการนวดมาให้ด้วยนะคะ

ปล ทำกับคุณหมอท่านไหนมาค่ะ สวยดีค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้