เจ้าของ: k.kai
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกจมูกดี ชีวิตเปลี่ยนเลยค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
ดูดีมากเลยค่ะ
หมอมือเบาไหมคะ
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
ฝีมือคุณหมอสุดยอดมากค่ะ อยากบอกว่า ตัดสินใจไม่ผิดหรอกที่ทำที่นี่
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
ไม่โป๊ะ ธรรมชาติมากเลย
หลังทำดูเเลจมูกยากไหมคะ
งานดีสุดได้ คุณหมอมือเบาไหมจ้า
มีรูปมาอัพเดทอีกไหมค่ะ
ดูเป็นทรงธรรมชาติดีค่ะ
เป็นทรงที่ไม่เหมือนใคร ดูธรรมชาติมากก
เพื่อนเราก็เเนะนำที่นี่เหมือนกัน บอกว่าคุณหมอทำดีมาก
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ราคาเท่าไหร่ค่ะ
ตอนช้ำเจ็บไหมค่ะ
ราคาเท่าไหร่ไหมค่ะ
ทรงจมูกสวยมากเลยค่ะ
จองคิวนานไหมค่ะ
ใช้เวลาทำนานไหมค่ะ
เริ่ดมากเลยค่ะ
ทรงสวยธรรมชาติมากเลย
สวยนะคร้า ทรงเนียนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้