ดู: 6238|ตอบกลับ: 29
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] มั่นใจขึ้นมาก...เมื่อได้คางใหม่ที่เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Bee.Beeka เมื่อ 2018-6-20 17:31

สวัสดีค้าชื่อบีค้า ปกติเป็นผู้หญิงคางตัดเป็นเส้นตรงเลย เวลาถ่ายรูป หน้าก็ไม่เรียว อยากมีคางเหมือนคนอื่น555 เลยคิดอยากจะทำศัลยกรรมคางเพื่อปรับรูปหน้าให้ดูเรียวขึ้น เป็นการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิต เป็นปกติที่เราจะกลัวแลเวก็กังวล ศึกษาหาข้อมูลอยู่พักนึงเห็นรีวิวของ LechomeClinic เยอะมาก คือทุกคนที่ทำคางออกมาจากที่นี้ดูเป็นธรรมชาติ เข้ากับรูปหน้าของแต่ละคน เลยตัดสินใจติดต่อไป วันไปทำก็ตื่นเต้นมากแต่พอไปถึงคลีนิค ทั้งคุณหมอพนักงานดูแลดีมากคะ จะบอกว่าเจ็บแค่ตอนฉีดยาชาจริงๆ คุณหมอปังปอนด์มือเบาทำให้ประทับใจมากคะ ก่อนผ่าตัดคุณหมอจะบอกเราก่อนว่าจะทำให้ประมาณไหนเพื่อให้เข้ากับรูปหน้าของ ระหว่างการรักษาคุณแก้มก็คอยดูแลให้คำปรึกษาตลอดทำให้เรารู้สึกมั่นใจกับคลินิคมากคะ วันแรกที่ทำจะบอกว่าไปเดินเจเจกรีนกับเพื่อนได้ต่อจ้า ไม่เจ็บอย่างที่คิด วันที่2-3เราเคี้ยวหมูเป็นชิ้นๆได้แล้ว 7วันแกะผ้าออกก็ยังบวมๆอยู่ แต่พอเริ่มเข้า 1เดือน เริ่มเห็นกรอบหน้าชัดขึ้น คาง!!!จ้า คางมาแล้ววว

รูปนี้ก่อนทำ

รูปที่ 2 ทำวันแรกไปเดินเที่ยวชิวๆค้า

เป็นรูปเทียบตอนครบ 1เดือนคะ

ปัจจุบัน ครบ 1 เดือนกว่าๆแล้ว

เพื่อนๆคนรอบข้างที่เจอก็ชมทุกคนว่าดูธรรมชาติมาก ดูไม่หลอกตาแต่ดูสวยขึ้นหน้าละมุนขึ้น ปริ่มมากๆคะ ใครถามก็ยังบอกต่ออยู่เรื่อยๆ
สำหรับใครที่มองหาที่ทำคางสวย ราคาไม่แรงมาก ซิลิโคนคุณภาพ เลือกLechomeClinic แล้วคุณจะไม่ผิดหวังแน่นอนค่ะ
สวยมากเลย ทำกับหมออะไรคะ
เนียนมาก เจ็บไหมคะ
สวยค่ะราคาเท่าไหร่คะ
หน้าเปลี่ยนเลยจ้าสวยมาก
ทำทรงอะไรค่ะ  สวยเนียนเป็นธรรมชาติเหมือนเกิดมามีคางเลยค่ะ
ดูเปลี่ยนมากอ่ะ สวย
สวยมากค่ะดูเป็นธรรมชาติดี
ดูธรรมชาติเข้ารุปหน้ามากค่ะ
หมอเดียวกันเลยค่า มือเบามาก ที่นี่บริการดีมากจริงๆ ประทับใจมากๆเลย ทำออกมาแล้วดูสวยเนียน ไม่โป๊ะ
สวยจัง ขาสั้นหรือยาวคะ
มีรูปอัพเดทปัจจุบันไหมค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้