ดู: 1557|ตอบกลับ: 0

[เสริมหน้าอก] (รีวิว) ทำนม 300cc แต่เปลี่ยนไปได้ขนาดนี้เลยหรอ??!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย nonbungke เมื่อ 2018-6-20 11:44

หวัดดีค่าทุกคนน! หนอนบุ้งกลับมาแล้ว หลังจากห่างหายไปนานเว่อร์
วันนี้เราจะมาอัพเดทน้องนมที่ไปทำมาค่ะ ปัจจุบันก็ทำมาได้สองปีกว่าแล้วว
หลายคนอาจสงสัยว่าทำนมทั้งทีทำไมไม่ทำให้ใหญ่ๆตู้มๆไปเลยทีเดียว
เพราะเราทำมาแค่ 300cc เองค่ะ มาๆ เราจะเล่าให้ฟังงง..

เราเป็นคนที่รูปร่างเล็ก ไม่ผอม ไม่อ้วน แต่ที่ตัดสินใจทำนมก็เพราะเราชอบแต่งตัว ชอบถ่ายรูปมากๆ
พอต้องดันนมบ่อยๆมันก็เริ่มท้อใจ ว่าทำไมเราถึงไม่มีน้องนมแบบคนอื่นเค้าบ้าง
เลยเก็บตังค์ทำนมไปพร้อมๆกับศึกษาหาข้อมูลคลินิกต่างๆว่าจะ ทำนมที่ไหนดี
ไปๆมาๆเพื่อนสนิทของเราคนนึงก็แนะนำมาว่าที่มาสเตอร์พีซคลินิก บอกว่าทำนมออกมาสวยเป็นธรรมชาติ

หลังจากปรึกษาคุณหมอแนะนำให้เราทำขนาดไม่ใหญ่มาก แบบสมส่วน พอดีกับรูปร่างเรา
ซึ่งที่อื่นคุณหมอจะเน้นทำนมใหญ่ๆเว่อร์ๆแต่เรามองว่ามันไม่ค่อยเป็นธรรมชาติ เยอะไปคงเกะกะ
แต่ที่นี่ไม่ได้เป็นแบบที่เรากลัว เราเลยทำนมกับที่มาสเตอร์พีซคลินิก
ผลออกมาเป็นแบบในรูปเลยค่ะ

วันแรกก็จะพันผ้าอะไรเยอะแยะหน่อย

จากอดีตจนมาถึง 1 เดือน น้องนมกลมสวยเป็นธรรมชาติมากๆ
ไม่ดูใหญ่จนเกินไปแต่มันเหมาะกับเราที่สุดแล้วล่ะค่ะ

สองปีกว่าแล้วที่เรามีน้องนมดูมดูม ไม่ต้องง้อฟองน้ำแล้วค่ะ
อยากมีนมที่ขนาดพอดีๆ นิ่ม กลม สวย เป็นธรรมชาติ แผลเล็ก
เราแนะนำที่มาสเตอร์พีซคลินิกเลยค่ะ  หรือใครชอบแบบไหนก็เข้าไปปรึกษาคุณหมอก่อนได้ค่ะ
แอดไลน์ @masterpiececlinic ไปนัดคิวขอคำปรึกษาแบบฟรีๆได้เลยค่าา
ตอนนี้เห็นว่าที่นี่เป็นโรงพยาบาลแล้ว สวยมากกก คนเยอะมากด้วย
ไว้ไปแล้วเดี๋ยวจะถ่ายรูปมาฝากกันนะคะ ^__^

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้