ดู: 4088|ตอบกลับ: 1

[เสริมหน้าอก] อกคล้อย เนินชิด หลังทำหน้าอก 1 เดือนที่ The SiB Clinic ค่ะ

[คัดลอกลิงก์]

หน้าอกบาร์บี้ที่แท้จริงงงงงง มาแล้วค่า เชื่อว่าหลายๆๆๆคนต้องเคยได้ยินมาแน่นอน วันนี้จะมาเล่าประสบการณ์การเสริมหน้าอกบาร์บี้ กับคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic นะค่ะ ก่อนอื่นต้องบอกเลยว่าเราเองเป็นลูกค้าประจำของคุณหมอเลยค่ะ เราเคยร้อยไหม SiB Signature กับคุณหมอมาเมื่อ 3 เดือนที่แล้วค่ะ หน้ายกมากๆๆ คุณหมอเป็นคนที่ละเอียดสุดๆๆไปเลย ในทุกๆๆขั้นตอน คุณหมอจะพิถีพิถันมากๆๆ เราเองก็ฝากความสวยไว้ให้คุณหมอดูแลนี่แหละค่ะ มาเข้าเรื่องหน้าอกบาร์บี้กันเลยดีกว่าค่ะ ที่นี้เป็นที่เดียวนะค่ะ สำหรับหน้าอกบาร์บี้ เสริมหน้าอกที่นี่จะได้ความเป็นธรรมชาติมากๆๆๆ เราจะได้ทรงที่สวย พอดีกับตัว หน้าอกไม่แข็งเป็นก้อนอย่างแน่นอนค่ะ จากที่เราดูรีวิว และ ศึกษามาอย่างหนักหน่วง เราเห็นรีวิวเยอะมากๆๆ แล้วแต่ละเคสที่สวยๆๆทั้งนั้นเลยค่ะ หน้าอกที่นี้นะ ต้องให้จริงๆๆอะเทอออออออ ยืน 1 จริงๆๆ

ความฝันของผู้หญิงคนหนึ่งที่อยากมีสรีระที่สวย หน้าอกหน้าใจสมส่วนกับตัว จะต้องไม่ใช่ความฝันอีกต่อไปแล้วค่ะ เพราะวันนี้เราเองได้เข้ามาปรึกษาคุณหมอดารินทร์ ที่ The SiB Clinic คุณหมอให้คำแนะนำเป็นอย่างดี คุณหมอจะวิเคราะห์ขนาดและทรงของหน้าอกเราจากความกว้างของฐานตัว น้ำหนัก ส่วนสูงของเรานะค่ะ เพื่อจะได้ขนาดและทรงที่เหมาะสมกับแต่ละบุคคลมากที่สุดค่ะ เราได้ลองจับซิลิโคนของจริง ที่ทางคลินิกมีขนาดหลายไซส์เลยค่ะ ไว้ให้เราได้ดู ได้จับ ก่อนการตัดสินใจเลือกทำ มันดูแข็งแรงมากๆ และสวยมากๆ ค่ะ เราได้พูดคุยกับคุณหมอ คุณหมอเป็นคนกันเองกับลูกค้ามากๆๆๆค่ะ มีคำถามอะไร สามารถสอบถามคุณหมอได้เลยค่ะ หลังจากปรึกษาเสร็จ เราก็ออกมาบุคคิวผ่าตัดทันทีเลยค่ะ ตอนนั้นคือใจขึ้นมากๆ อยากทำตอนนั้นเลย อยากมีหน้าอกบาร์บี้แล้ว 555555 หลังจากบุคคิวผ่าตัดเสร็จเราก็ไปตรวจสุขภาพ ตามคำสั่งของคุณหมอนะค่ะ ขั้นตอนนี้ถ้าผลตรวจของเราออกมาโอเค เป็นปกติ ก็สามารถผ่าตัดได้ค่ะ

เชื่อว่าหลายๆๆคนค่อนข้างจะกลัวเรื่องความเจ็บ ขั้นตอนในการผ่าตัดคือเราเข้าไปที่ห้องผ่าตัด จากนั่นจะมีวิสัญญีแพทย์คอยดมยาสลบ หลังจากนั้น เราจะหลับไปเลยค่ะ ขณะที่ผ่าตัดเราจะไม่รู้สึกเลยค่ะ ตอนนั้นเราฝันไปไหนต่อไหนเลยค่ะ หลับฝันดีมากๆๆ 55555 ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ  1-2 ชั่วโมงนะค่ะ และเมื่อผ่าตัดเสร็จเราจะถูกย้ายมาที่ห้องพักฟื้น และความรู้สึกแรกที่รับรู้ได้คือ หายใจไม่ค่อยสะดวกค่า แน่นๆๆที่หน้าอก คับอกคับใจไปหมดเลยค่ะ อดทนเท่านั้นค่ะ เพราะความสวยต้องอดทน เราหลับอยู่ในห้องพักฟื้นอยู่ประมาณ 1 ชั่วโมงนะค่ะ ไม่รู้ง่วงมาจากไหน หลับดีมากๆๆเลยค่ะ จะมีพยาบาลคอยดูแลเราตลอดนะค่ะ พี่ๆๆพนักงานดูแลดีมากๆๆ อยู่เฝ้าเรา ส่งเราจนกลับบ้านเลยค่ะ เดี๋ยววันนี้มีรูปสวยๆๆมาฝากกันนะค่ะ

รูปนี้เราถ่ายหลังทำเพียง 1 เดือนนะค่ะ  จะเห็นได้เห็นว่าหน้าอกคล้อย เป็นธรรมชาติ ไม่เป็นบล็อก นี่ขนาดยังไม่ได้นวดนะค่ะ หน้าอกยังสวย เป้ะ ขนาดนี้ โอ้ยยยย ตอนนี้คือหลงรักหน้าอกตัวเองมากๆๆ จะใส่ชุดไหนก็มั่นใจสุดๆๆเลยค่ะ คือต้องบอกเลยว่าเราตัดสินใจไม่ผิดจริงๆๆ ที่เลือกเสริมหน้าอกที่นี่ ทุกอย่างคือมันดีจริงๆ มากกว่าหน้าอกที่สวย ได้รูปแล้ว การบริการของพนักงานที่นี่ก็ดีมากๆๆเลยค่ะ คอยโทรตาม โทรถามอาการเราตลอดเลย ทำให้เราอุ่นใจมากๆๆเลยค่ะ สำหรับใครที่มีหน้าอกบาร์บี้แบบเรา ต้องที่นี่เท่านั้นเลยนะค่ะ เพราะหน้าอกบาร์บี้ที่นี่ที่เดียวจริงๆๆค่ะ

คะแนน

1

ดูบันทึกคะแนน

โพสต์ 2019-6-9 21:15:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยจังค่า อยากทำบ้างเลย เท่าไหร่คะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้