ดู: 989|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เสริมคางที่ไหนก็ไม่ถูกใจเท่ากับเสริมที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]

ศัลยกรรมอาจจะไม่ใช่ที่สุดของความสวย แต่ศัลยกรรมจะทำให้เราสวยที่สุด แอร๊ยยยยยย 10/10 ไปเลยค่าาาาาา หวังว่าคำคมนี้จะถูกใจใครหลายๆคนนะคะ อิอิ มาเข้าเรื่องดีกว่า สวัสดีค่ะ เราชื่อมินตรา วันนี้จะมาเขียนรีวิวสั้นๆเกี่ยวกับศัลยกรรมคางที่เราเพิ่งไปทำมาที่โรงพยาบาลเลอลักษณ์ค่ะ ไปทำมาได้ไม่นานเลยอยากจะมารีวิวให้เพื่อนๆดูสักหน่อย เผื่อมีคนสนใจอยากจะไปทำบ้าง ยังไม่ต้องตัดสินใจนะคะ ดูผลงานก่อนหลังจากนั้นก็ตัดสินใจได้ตามใจชอบเลยค่าาาาา แต่ก่อนอื่นเราขอบรรยายหน้าตาตัวเองคร่าวๆก่อนละกันนะคะ เราเป็นคนที่รูปร่างเล็กค่ะ ออกจะผอมหน่อยๆ หน้าก็เล็กแถมหน้าออกจะกลมอยู่นิดๆเพราะไม่ค่อยมีคางสักเท่าไหร่ ก็เลยคิดจะทำคาง ก็คิดอยู่สักพักหนึ่ง กะว่าจะศึกษาข้อมูลไปเรื่อยๆก่อนว่าต้องใช้ค่าใช้จ่ายทั้งหมดเท่าไหร่ และทำที่ไหนถึงจะออกมาดี ออกมาสวยตามที่เราต้องการ ก็นั่นแหละค่ะหาข้อมูลวนไปอยู่สักพัก5555 ไปๆมาๆก็ตัดสินใจว่าจะทำที่เลอลักษณ์ เพราะคิดว่าราคาก็ไม่สูงมากเท่าไหร่ อีกอย่างเป็นรพ.ด้วย ความปลอดภัยต้องสูงพอสมควร แล้วก็ดูริวิวในเพจศัลยกรรมมา ผลงานของเค้าแต่ละเคสนี่ออกมาดูดีทั้งนั้นเลย เคสที่ทำจมูก จมูกก็สวย โด่งพุ่งมาก เคสทำหน้าอกอีก ทำตา ทำปากอีก โอ้โหดูแล้วเกิดกิเลสเลย5555 แล้วเคสทำคางที่เห็นนี่หน้าเรียวทุกคนจ้า เราเลยไม่รอช้าค่ะ ก่อนหน้านั้นเคยโทรไปสอบถามราคา แต่ครั้งนี้โทรไปจองเลย อิอิ

ก่อนทำคางหน้าเราก็จะประมาณนี้ค่ะ คือมีคางนะ แต่มันมีน้อยมันเลยทำให้หน้ารีๆกลมๆ จริงๆแล้วอยากได้คางเรียวๆหน้าเรียวๆมากกว่า เผื่อจะทำให้หน้าเราเปลี่ยนมาสวยขึ้นกว่าเดิม ฮ่าๆ หลังจากวันนั้นที่โทรไปติดต่ออีกสองสามวันเราก็เข้าไปที่รพ.ค่ะ ก็มานั่งรอทำประวัติ แล้วก็ไปจ่ายเงิน+รับยาด้านบน เสร็จแล้วก็เตรียมเค้าห้องผ่าตัดค่ะ ล้างหน้าเปลี่ยนชุดสักหน่อย แล้วก็ขึ้นเขียงเอ้ยเตียงได้เล้ยยยย....

หลังทำทันที หลังทำทันทีรู้สึกแปลกตรงคาง 555 มันเป็นเรื่องธรรมดาค่ะที่เราเอาซิลิโคนไปใส่ตรงคางมันก็จะรู้สึกไม่ชินในช่วงแรกๆ แต่พอนานๆไปเดี๋ยวก็ชินเอง

ผ่านไป 1 วันค่ะ รู้สึกว่ามีความบวมเกิดขึ้นกับคางเล็กน้อย5555 ก็เลยทานยาที่หมอให้มา แล้วก็ใช้ที่ประคบเย็ยมาคอยประคบ และส่วนใครที่ไม่อยากคางบวมนานๆก็ควรที่จะนอนหมอนสูงๆนะคะมันจะช่วยได้ และควรงดพวกของแสลงของทะเลส้มตำด้วยนะ ไม่งั้นหายช้าแน่ หรือก็อาจจะไม่หายน้าาาา คิคิ

3 วันแล้ว รู้สึกดีขึ้นมาบ้างละ

หลังทำ 5 วัน

หลังทำมาได้ 7 วันถ่ายมุมข้างนิดนึง และขอแต่งหน้าเบาๆหน่อยนะคะ หน้าสดมานานแล้ว คิดถึงเครื่องสำอางสุดๆเล้ยยยย

นี่ก็วันที่ 15 ค่ะ รู้สึกว่าคางเริ่มเข้าที่แล้ว พร้อมออกไปเช็คเรตติ้งได้555 เวลาส่องกระจกนี่จะยิ่มตลอดเวเลยค่ะ เพราะว่าตัวเองสวยขึ้น คมขึ้น หน้าดูเซ็กซี่ขึ้น ไม่ได้มโน แต่ใครๆเค้าก็พูดกัน จีจีนะ 5555
        บอกเลยว่ารู้สึกโชคดีมากที่ตัวเองเลือกโรงพยาบาลถูก ทำออกมาได้สวย เข้ากับรูปหน้ามาก ไม่เล็กไป ไม่ใหญ่ไป แล้วก็ไม่แหลมไปด้วย คือมันดูธรรมชาติอะค่ะ มันไม่เฟคอะ คนที่เห็นเรายังบอกว่าคางเราดูธรรมชาติเลย ถ้าคนที่ไม่รู้สึกหรือไม่ค่อยสนิทเท่าไหร่เค้าก็จะบอกว่าดูไม่ออกเลยว่าไปทำมา คือมันธรรมชาติจริงๆ หมอเก่งมากที่ทำออกมาได้ขนาดนี้ ใช่ค่ะที่ไหนๆก็ทำได้ แต่ที่ทำให้เรามั่นใจว่าเราจะปลอดภัย และไอ้ที่เราทำไปเนี่ยมันจะไม่มีปัญหาหากปฏิบัติตามคำแนะนำที่หมอได้บอกมา ก็คือที่นี่แหละค่ะ โรงพยาบาลเลอลักษณ์ ศัลยกรรมตกแต่ง ยังไงก็ขอขอบคุณทางรพ.มากนะคะที่คอยดูแลเป็นอย่างดีตั้งแต่ก้าวแรกที่เข้าไปจนก้าวสุดท้ายที่ออกมาจากโรงพยาบาล บอกได้เลยว่าใครที่จะมาทำศัลยกรรมที่นี่จะรู้สึกอบอุ่นแบบที่เรารู้สึกได้ค่ะ

หน้าเรียวดูเปรี้ยวมากกก
สวยๆ เป๊ะแล้วนะคะเนี่ยยย
หน้าเรียวสวย พอดีกับหน้ามากเลย
หน้าเรียวกว่าเดิมมากก สวยค่าาา
สวยเป๊ะแล้วว
ราคาเท่าไหร่คะ มีโปรโมรชั่นไหมเอ่ย
หน้าเรียวมากก
คางสวย หน้าเรียว
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้