เจ้าของ: Suntaya
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] จมูกที่ดีที่สุดคือ จมูกที่รับกับใบหน้า คุณหมอตุ๊กดีไซน์ได้ที่ Dmor clinic (ดีมอร์ คลินิก)

[คัดลอกลิงก์]
กำลังหาทรงจมูกแก้อยู่พอดีเลยค่ะชอบมากเลย
ตอนนี้กำลังศึกษาหาข้อมูลในการทำจมูกอยู่ค่ะ ดีมอร์คลินิกน่าสนใจมากเลยค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ ราคาเท่าไหร่คะ
คุณหมอมือบอกให้ค่ะ
สวยธรรมชาติมากเลยค่ะ
รับประกันนานมาก
ถ่ายรูปมาดูดีมากเลย
ทรงดูสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
ดูดีเป็นธรรมชาติสุดยอดมากค่ะ
จมูกโด่งสวยเป็นธรรมชาติมากเลยค่ะ
สวยธรรมชาติสุดๆ
ทรงสวย ดูมีมิติ ทำทรงอะไรค่ะ
หลังทำดูเเลตัวเองยากไหมคะ
น่ารักสดใสจังเลยย
เนียนมีมิติดูดีเป็นธรรมชาติสุดๆ
มีรายละเอียดไหมคร้า
ให้ข้อมูลได้แระทับใจมากค่้ะ
มีแพลนจะทำเดือนหน้า จะมีโปรอะไรไหมอะคะ
สวยน่ารักมากคะ
สวยหวานมากเลยค่ะ
มีรายละเอียดเพิ่มเติมไหมคะ ต้องจองคิวคุณหมอก่อนหรือเข้าไปปรึกษาได้เลยค่ะ
ทรงดูธรรมชาติสวยมากเลย มีราคาไหมคร้า
สวยดูธรรมชาติมากเลย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้