ดู: 734|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เลือกที่ศัลยกรรมถูกชีวิตก็เปลี่ยนได้ค่าาาา by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
สำหรับใครที่สนใจทำศัลยกรรมจมูกหรืออะไรก็แล้วแต่ ให้อ่านกระทู้นี้เลยค่ะ อาจจะเป็นประโยชน์หรือเกล็ดความรู้เล็กๆน้อยๆให้กับคุณได้ เราชื่อยุ้ยนะคะ แต่ญาติไม่เยอะเด้อ 5555 ก็วันนี้เราก็จะมาแชร์ประสบการณ์เสริมจมูกครั้งแรกของเราค่ะ เราเลือกเสริมกับรพ.เลอลักษณ์เพราะเรามองถึงเรื่องความปลอดภัยเป็นหลักเลย แล้วอีกอย่างที่นี่ก็มีชื่อเสียงพอสมควรด้วย เดะให้ดูรูปก่อนทำ

ก่อนแปรลงโฉม

ที่เห็นในรูปเหมือนมีดั้งอยู่แล้ว แต่เปล่าเลยค่ะไฮไลท์ดั้งเอาจ้า 5555 ที่เห็นอีกอย่างคือช่วงปลายจมูกเรามันจะออกบานๆหน่อย แต่ก็ไม่หน่อยเท่าไหร่นะเราว่า ฮ่าๆๆๆ นี่แหละค่ะคือจุดเริ่มต้นของการคิดทำจมูก แต่ก่อนทำนี่ก็ใช่ย่อยนะคะ ดูนู่นดูนี่ ปรึกษาคนนู้นคนนี้ มากมายสุดๆ แต่พอเลือกได้ก้พุ่งไปติดต่อจองคิวไว้เลยจ้าาา ก็จองคิวกับเจ้าหน้าที่ไว้ วันทำเค้าให้เข้าไปยืนบัตรติดต่อได้เลยยยย สะดวกฝุดๆ
ถึงวันทำก็เข้าไปยื่นบัตรติดต่อ อยากบอกว่าเจ้าหน้าที่ที่นี่เป๊ะทุกคนเลยอ่าาาา สวยๆน่ารักทั้งนั้นเลยยยย เห็นแล้วอยากเอาหน้าเค้ามาใส่หน้าตัวเอง 555 ก็ว่าไป นั่งรอแปปนึงก้ได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญ ก็คุยเรื่องทำจมูกว่าต้องดูแลอะไรยังไง...เดี๋ยวมาดูหลังผ่าตัดกันค่าาาา

หลังทำเสร็จทันที จะรู้สึกตึงๆชาๆมาก ดูจากหน้าได้ 5555 กลับบ้านดีกว่าค่ะไปดูแลคัวเอง อิ้อิ้

หลังทำ 3 วัน

มีบวมช้ำตามประสา นี่ก็ประคบเย็นตลอดเวไปเลย ไม่หายให้รู้ไปปปปป ช่วงนี้งดอาหารแสลง อาหารทะเลไปอี้กกก ทรมานมั้ยถามใจดูววว แง้ๆๆๆๆ

หลังทำ 7 วันค่าาา

หลังทำ 15 วัน วู้วววววว

ครบ 1 เดือนแย้วววว

ตอนนี้ได้แต่ชื่นชมกับจมูกใหม่ โด่งพุ่งกว่าเดิมหลายเท่า จมูกเดิมนี่ชิดซ้ายไปเลยค่ะคุณขาาาาา บอกเลยว่าที่นี่เด็ดจริงๆ อยากได้อะไรปังๆขอให้บอก เลอลักษณ์จัดห้ายยยยยยย สำหรับเราที่นี่ปลอดภัย เครื่องมืออุปกรณ์ต่างๆรวมถึงห้อง่าตัด สะอาดได้มาตรฐานมากเลย แถมลูกค้าเยอะเว่อร์วัง คำเตือน!! ควรจองคิวก่อนจะเข้ามาทำเพราะลูกค้าเยอะจริงค่าาาา...อุ๊ย!! ลืมให้เครดิตคุณหมอเลยอ่า จมูกที่ได้มานั้นได้จากหมอวีรวุฒิเลยค่าาา ใจดี มือเบา น่ารักฝุดๆ

ทรงสวย เข้ากับหน้ามากๆ หมอออกแบบเก่งมากกก
สวยค่ะ ๆ ไว้มาอัพเดทอีกนะคะ
เข้ากับหน้ามากกก ตอนนี้เข้าที่ยังคะ??
สวยแล้วๆ ทรงพุ่งสวยด้วย
จมูกสวยเป็นสันเลยยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้