ดู: 2328|ตอบกลับ: 2

[เสริมจมูก] จะมาReviewการแก้จมูกกับคุณหมอโอ๋(พญ.อาศยา สืบสุข)ที่ Asaya Clinic ให้ดูกันค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย minteminte เมื่อ 2018-6-9 12:34

สวัสดีค่ะ วันนี้ ปลา จะมาReviewการแก้จมูกกับคุณหมอโอ๋(พญ.อาศยา สืบสุข)ที่ Asaya Clinic ให้ดูกันค่ะ

บอกก่อนเลยนะค่ะ สาเหตุที่ปลาเลือกแก้จมูกที่นี่เหตุผลแรกเลยคือเพื่อนไปทำมาแล้วสวย หลังจากนั้นปลาก็ได้ดูรีวิวและประวัติคุณหมอก็ทราบว่าคุณหมอจบเฉพาะทางด้านศัลยกรรมตกแต่ง และราคาไม่ได้แพงเลยถ้าเทียบกับผลลัพธ์ค่ะ
เอาละ ! หลังจากที่ปลาได้ศึกษาหาข้อมูลเรียบร้อยแล้วก็ได้นัดปรึกษากับคุณหมอ คุณหมอค่อนข้างเข้าใจเรื่องศัลยกรรมดีนะคะรู้ถึงปัญหาของจมูกปลาและรู้ว่าควรแก้ยังไง ปลาเลือกแก้จมูกซิลิโคน Swan เกรดพรีเมี่ยม ชนิดนิ่มพิเศษค่ะ หลังจากปรึกษาเสร็จปลาก็ได้เตรียมตัวล้างหน้าและเข้าห้องผ่าตัด แอบตื่นเต้นนิดนึงนะคะทั้งๆที่เคยเสริมมาแล้วจากที่อื่น แต่เพื่อความสวยสู้ค่ะ ตอนผ่าตัดอาจจะมีเจ็บตอนฉีดยาชานิดนึงแต่หลังจากนั้นชิลมากเลยค่ะ พอแก้เสร็จก็บวม ช้ำ น้อยมากค่ะ

***ปลาเคยเสริมจมูกมาสิบกว่าปีแต่ซิลิโคนสั้น ไม่มีขา ทำให้ปลายจมูกสั้นตัด***

รูปก่อนทำนะค่ะ

52653.jpg 52654.jpg 52655.jpg

ต่อไปรูปเปรียบเทียบหลังทำเสร็จนะค่ะ

52664.jpg 52665.jpg

มาดูรูปหลังแก้ 1 เดือนเลยค่าา เป็นไงค่ะสวยไหม ปลื้มสุดๆ บอกเลยค่ะ

52647.jpg 52650.jpg 52649.jpg

ใครอยากสวยแบบปลอดภัย คุณหมอใจดีน้องๆพนักงานเป็นกันเอง ทำโดยศัลยแพทย์ตกแต่งราคาเบาๆ ลองติดต่อดูนะคะ

ดูรีวิวในกลุ่ม รีวิวศัลยกรรมตกแต่ง(Asaya Clinic)
https://www.facebook.com/groups/598843996989734/

Facebook : Asaya Clinic

ID Line : @asaya_s
โพสต์ 2018-6-19 16:36:35 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ที่เดียวกันเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้