ดู: 2288|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดปีกจมูก] ตัดปีกจมูกเพิ่มสมดุลของความหล่อ 55555 by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
นี่เป็นครั้งแรกของการเขียนอะไรยาวๆแบบนี้ เป็นการตั้งกระทู้ครั้งแรกเลยก็ว่าได้ แล้วก็แปลกดีว่ากระทู้แรกของผมจะเป็นกระทู้เกี่ยวกับศัลยกรรม ฮ่าๆ แต่ก็นะผมทำอะไรมาก็อยากรีวิวอยากแชร์ให้เพื่อนๆได้รับรู้ เผื่อเป็นประโยชน์กับใครได้บ้าง ผมหวังว่าแบบนั้นนะ 

เข้าเรื่องๆเลยฮะ ก็ก่อนหน้านี้ได้ไปเสริมจมูกมาแต่รู้สึกว่ามันยังไม่เป๊ะ เหมือนช่วงปลายจมูกมันยังบานๆอยู่ก็เลยคิดว่าตัดปีกจมูกเพิ่มอีกดีกว่า ก็เลยไปตัดที่‘รพ.เลอลักษณ์’กับหมอปวลินฮะ หลังตัดมาก็รู้สึกแปลกๆ คือแบบเหมือนรูจมูกเล็กลง 5555 แต่จริงๆก็ไม่ขนาดนั้นหรอกกก การดูแลไม่อยากเลยฮะแค่ทำความสะอาดแผลบ่อยๆ อย่าเพิ่งโดนน้ำในช่วงแรกๆ ก็เช็ดหน้าปกติไปก่อน เดี๋ยวผมเอารูปก่อนทำให้ดู

ภาพก่อนทำ

บอกแล้วว่ามันจะดูบานๆเลยไปเอาออกหน่อยดีกว่า ได้ดูหล่อๆเท่ๆ 55555 หลังจากทำมาก็ดูแลตามปกติเลย หมอห้ามอะไร ให้กินอะไรได้ก็ตามนั้นเลยอะ ได้ไม่เป็นอันตรายกับเราด้วย นี่หลังทำมาเพื่อนก็ทักกันเข้ามาเยอะมาก บอกว่าดูดีขึ้น หล่อขึ้น เป๊ะขึ้น คนอ่านคนฟังอย่างผมก็ดีใจสิฮะ ฮ่าๆๆๆ เพราะงี้แหละเลยอยากจะเอามาแชร์ให้เพื่อนๆได้รับรู้ว่าที่นี่ปลอดภัย แล้วก็น่าเชื่อถือ ไม่กลัว กังวลได้ๆ สวย หล่อ สั่งได้จริงๆฮะ ไม่ผิดหวังแน่นอนเลย อยากรู้ต้องลองนะฮะ -- >///<

หลังทำ

หลังทำ

ภาพหลังทำมันก็จะหล่อๆเท่ๆหน่อยนะฮะ ยังไงก็ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่เข้ามาอ่านกันนะฮะ ลืมบอกไปอย่าง ผมชื่อแอลนะฮะ ปิ๊งๆ >_*
หล่อเกาหลีมากกก
ดูดีขึ้นเลยค่ะ
เข้ากับหน้ามากค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้