ดู: 2083|ตอบกลับ: 28
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] เสริมจมูกกับทีมเเพทย์ของดีมอร์คลินิก สวยเเละเป็นธรรมชาติมากๆ

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Rainny789 เมื่อ 2018-5-27 20:17

สวัสดีค่ะ เพื่อนๆทุกคน
ก่อนอื่นขอแนะนำตัวก่อน เราชื่อ ฝน น๊า
วันนี้จะมาแชร์ประสบการณ์ ทำจมูกครั้งแรก   ที่ Dmor Clinic ค่ะ
ตอนแรกก็ดูๆ ไว้หลายที่
แต่พอมาเจอรีวิว Dmor Clinic
เเบบนี้เเหละ ใช่เลย คุณหมอเหลาซิลิโคน
แบบเคสต่อเคส ออกแบบทรงจมูก ที่เหมาะสมกับใบหน้าเราที่สุด!!
พี่สาวเราเป็นคนโทรไปสอบถามรายละเอียดให้ เราก็นั่งฟังอยู่ด้วย
พี่ที่คลีนิคให้คำปรึกษาดีมากตอบทุกข้อที่เราสงสัย
รู้สึกประทับใจในการให้บริการของที่นี่เลยตัดสินใจเลือกทำ
ที่ Dmor  ก่อนทำได้คุยกับคุณหมอ
บอกทรงจมูกที่อยากได้ ของเราเอาไม่โด่งมาก ขอแบบธรรมชาติ
หลังจากนั้นเตรียมตัวขึ้นเขียง
ความรู้สึกตอนทำ เจ็บเเค่ตอนฉีดยาชาค่ะ หลังจากนั้น
นอนชิลๆเลยค่ะ555 ใช้เวลาผ่าตัดประมาณ1ชั่วโมง
กว่าๆ พอทำเสร็จก็นั่งประคบเย็น ฟังพี่ผู้ช่วยอธิบายการดูเเลเเผลหลังการผ่าตัดเป็นอันเสร็จ

สรุปโดยรวมเเล้ว เราชอบ เราพอใจ กับทรงจมูกของเรามันไม่โด่งจนเกินไปรูปทรงจมูก
เข้ากับหน้าดูเป็นธรรมชาติมากค่ะบรรยากาศที่ Dmor ดีมาก
พนักงานต้อนรับดีเเละบริการดีมากๆค่ะ พี่ๆผู้ช่วยก็เป็นกันเอง ชวนเราคุย ทำให้เราไม่เครียดเลยคะ

มาดูรูปกันดีกว่าค่ะ

รูปก่อนเสริมจมุกจ้าาาา

ทำได้ 1 เดือน

2 เดือนเเล้วนะคะ

และตอนนี้คือปัจจุบันนะคะ

ขอจบการรีวิวไว้เพียงเท่านี้นะค่ะ ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาอ่านนะคะ
ไว้จะเข้ามาอัพเดตรูปให้เรื่อยนะคะ ใครสนใจสอบถามรายละเอียดไปทางดีมอร์ได้เลยจ้าาาา
เท่าไหร่คะ ค่า้สียหายทั้งหมด
ใช้กระดุกอ่อนหลังหูด้วยไหมค่ะ
มีรายละเอียดไหมค่ะ ราคาเท่าไหร่ มีโปรไหมค่ะตอนนี้
งานดีเฟ้อ คุณหมอมือเบาไหมค่า
เอาไฝออกจะสวยเลยนะคะ
มีสาขาต่างจังหวัดไหมคะ
คุณหมอใช้ซิลิโคนอะไรอะคะ
ถ้าเราจะเข้าไปปรึกษาต้องจองคิวก่อนไหมค่ะ
คลินิกนี้ดีจริงค่ะ รับประกันเลย
สวยๆ คมขึ้นเยอะคะ
คุณหมอชื่ออะไรค่ะ ทรงสวยมากเลยค่ะ
สวยเนียนมากๆ เข้ากับใบหน้าเลย
สวยมากค่ะ มีโปรฯบ้างไหมคะช่วงนี้
ได้ใช้กระดูกอ่อนหลังหูด้วยไหมค่ะ เเล้วราคาเท่าไรค่ะ
เข้าไปปรึกษาก่อนได้ไหมค่ะ
สวยเนียน เป็นธรรมชาติมากอ่ะ
หูยยยยยยยยย น่ารักโคตรเลย
มีเเพลนจะเสริมเร็วๆนี้กับดีมอร์เเน่นอนค่าา
ทำไปเเล้วออกกำลังกายได้ไหมคะ
เอาไฝออกอีกนิดจะสวยมากๆเลยค่ะ
สวยคร้าาา อยากเห็นรูปตอนนี้จังเลย มาอัพเดตให้ดูอีกนะคะ
หูย ก่อนหลังทำต่างกันมากเลยสวยขึ้นมาก อันนี้ทำกับคุณหมออะไรคะ
ขอสอบถามหน่อยนะคะทำกับคุณหมอตุ๊กหรือว่าทีมแพทย์ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้