ดู: 3661|ตอบกลับ: 2

[ทำตาสองชั้น] ทำตาหมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ ขอแนะนำตัวเองก่อนนะค่ะ ชื่อทรายค่ะ ทรายได้ไปทำตาสองชั้นกับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์มาค่ะ บอกก่อนเลยว่าทรายตัดสินใจนานมากกว่าจะได้ทำตาเพราะว่าตาเป็นส่วนแรกเลยที่สำคัญในการใช้ชีวิตมากค่ะ ทรายเลยศึกษาหาข้อมูลอยู่นานนัดเข้าไปปรึกษามาหลายที่มากๆค่ะ บางที่บอกต้องเปิดหัวตา บางที่บอกต้องเปิดทั้งหัวตากับหางตา ทรายเลยไม่ค่อยโอเคเท่าไหร่ค่ะ เพราะทรายกลัวเป็นรอยแผลเป็นคีรอยด์ค่ะ จากนั้นไม่นานทรายก็เข้าไปปรึกษากับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ค่ะ คุณหมอก็บอกไม่จำเป็นต้องไปกรีดเปิดหัวตาหางตาเลย คุณหมอจะใช้เทคนิคกรีดแผลสั้นเล็กๆแค่ 1 เซนติเมตรที่ตาเราเวลาลืมตาคนอื่นก็จะไม่เห็นรอยแผลเราแล้วค่ะ แถมเอาไขมันออกให้แบบฟรีๆด้วยค่ะ คุณหมอพูดจาดี อธิบายได้เข้าใจง่ายมากค่ะ ทรายเลยเก็บกลับมาทบทวนบวกกับดูรีวิวของคุณหมอโอ๋ด้วยค่ะ ไม่นานทรายก็ตัดสินใจจองคิวกับคุณหมอเลยค่ะ คิวยาวเป็นเดือนๆเลยรอนานไปอีกค่ะ
รูปก่อนทำค่ะ มองแทบไม่เห็นชั้นตาเลบค่ะ ไขมันก็เยอะ หนังตาก็ตกลงมาเร็วอีก อยากได้แบบชั้นตาชัดๆหนังตาไม่ตก หน้าดูหวานขึ้น
รูปหลังทำค่ะ คุณหมอฝีมือดีมากค่ะเหมือนทรายได้หน้าใหม่กับมาเลยค่ะ ชั้นตาโค้งสวยและเส้นชัดมากค่ะ หางตาไม่ตกแล้วแถมหัวตาก็ดูเปิดนิดๆ สวยเนียนๆ แผลเล็กนิดเดียวเองค่ะ แถมเจ็บตัวน้อยหายไวอีกต่างหากทรายตัดสินใจไม่ผิดจริงๆค่ะที่เลือกทำตาสองชั้นกับคุณหมอโอ๋ ธนพันธ์ ผลลัพธ์ที่ได้เกินราคาจริงๆค่ะ ฝากรีวิวนี้ไว้สำหรับคนที่สนใจจะทำตาสองชั้นด้วยนะค่ะ เหมาะสำหรับสาวๆที่อยากมีตาสวยหวานแบบทราย แนะนำเลยค่ะ หมอโอ๋ ธนพันธ์ คลินิกค่ะ

โพสต์ 2018-11-28 12:31:56 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยมากเลยค่ะ
โพสต์ 2019-4-3 11:05:01 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เราทำกับหมอโอ๋เหมือนกัน
ทำตาไม่เท่ากันก็ไม่รับประกัน เสียเงินแก้เองอีก 5พัน
แก้แล้วก็ยังไม่เท่ากันอยู่ดี
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้