ดู: 1781|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] แก้จมูกที่ไหนดี

[คัดลอกลิงก์]
อยากสอบถามเรื่องแก้จมูกคะ พอดีลังเลระหว่าง we clinic ตรงสะพานควาย กับหมอศรัณย์ อินทรามระ
ใจนึงอยากทำที่ we clinic แต่ราคาแอบแรงไปหน่อย อีกใจเค้าว่าหมอศรัณย์เก่งเรื่องโอเพ่น แต่มาอ่านเจอในเวปว่าหมอศรัณย์แกฝีมือตกมีเคสหลุดเยอะมาก เลยอยากทราบว่าตอนนี้หมอศรัณย์แก้ยังทำดีอยู่ไหมหรือใครมีที่ไหนแนะนำหน่อยค่า พึ่งเล่นครั้งแรกพิมพ์ผิดถูกยังไงขออภัยด้วยนะคะ
แนะนำmaxi หมอคณิตเลย หมอเป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางและดูแลแนะนำดี
สวัสดีคะ สนใจทำจมูกกับเมดเมติกบายเมโกะไหมคะ พอดีเราจองคิวไว้แต่ไม่สะดวกไปทำ วันที่ 19 ตค 2561 เราอยากจะขายคิวอ่ะคะ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ ยังไงลองหาข้อมูลได้ Line :patkanpirom
เราไม่ได้ทำที่นี่อะคะ ของเราทำกับหมอปิ๊กที่อัคราคลินิก เป็นการทำจมูกครั้งแรกที่รู้สึกว่าทรงสวยเข้ากับหน้า เป็นธรรมชาติ อันนี้เราไม่มีแบบที่อยากได้ไป ให้คุณหมอออกแบบให้เลยค่ะ ชอบทรงที่คุณหมอออกแบบให้มาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้