ดู: 563|ตอบกลับ: 10
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] ต้องการจมูกสวยๆ เข้ากับหน้าเลยต้องมา “รพ.เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]

หลังทำ 1 เดือน

เราชื่อ ออยนะคะ ตื่นเต้นมากค่ะวันนี้ เพราะจะมาเขียนรีวิวเป็นครั้งแรกให้เพื่อนๆได้อ่านกัน เนี่ยยย (ถามด้วยว่ามีใครอยากมั้ย5555) ก็เบสิคๆเลยค่ะ ส่วนใหญ่ก็จะลงรายละเอียดเกี่ยวกับการเสริมจมูก แต่ก็อาจจะไม่ได้ละเอียดยิบสักเท่าไหร่ แล้วก็จะแทรกรูปภาพนิดนึงเพื่อไม่ให้น่าเบื่อโนะ เดี๋ยวเรามาเริ่มกันเลยดีกว่าค่ะ

เรารู้จัก‘เลอลักษณ์’ได้ก็เพราะเพื่อนค่ะ เพื่อนเราไปทำศัลยกรรมที่นี่กันเยอะเลย ไม่ว่าจะอะไรก็แล้วแต่ มันเลยทำให้เรารู้สึกปลอดภัยอะค่ะเพราะเพื่อนแต่ละคนที่ทำก็ออกมาดีแล้วก็ไม่มีปัญหาอะไรเลย เราก็เอามั่ง ตอนนั้นก็โทรไปจองคิวไว้ก่อนอะค่ะ เราจองคิวหมอกิตติศักดิ์ ก็จะนานนิดนึงเพราะหมอฮอตมาก 555 แต่หมอมีชื่อเสียงมากจริงๆค่ะ เพราะว่าผ่าตัดได้เริ่ดมาก งานสวย งานดี งานคุณภาพ นี่แหละสาเหตุที่เลือกเลอลักษณ์ล้วนๆเลยจ้าาาา....ทีนี้ถึงวันทำเราก็เข้าไปก่อนเวลา ก็ยื่นบัตรประชาชนไว้ก่อน แล้วเจ้าหน้าที่ก็เรียกคุยเกี่ยวกับเรื่องการทำจมูกนี่แหละค่ะ บอกรายละเอียดหลังทำ รายละเอียดทรงและซิลิโคนจมูก นี่เราเลือกทรง‘ปริ้นเซสโน๊ต’เกรดพรีเมี่ยยไปเลยค่ะ ทำทั้งทีก็ต้องดีไปเลยเนอะ พอคุยเสร็จก็ทำประวัติ ขึ้นไปจ่ายเงิน+รับยา แล้วก็รอเข้าห้องผ่าตัด พอถึงเวลาก็เปลี่ยนชุด ล้างหน้าให้สะอาด เข้าพบหมอให้หมอประเมินจมูก จากนั้นก็ทำการผ่าตัดเลยค่ะ กลัวแค่ไหนก็ต้องยอม เพราะจะสวย

หลังทำทันทีค่ะ โด่งขึ้นมาเชียว ชอบบบบบ

หลังทำ 3 วัน

อย่างที่เห็นเลยค่ะ ต้องนอนหมอนสูงๆหรือหมอนรองคอ ต้องกินยาพร้อมประคบเย็นบ่อยๆ แล้วก็งดทานอาหารแสลง อาหารทะเล แอลกอฮอล์ทั้งหลายแหล่ด้วย แย่เนอะ แต่ทำได้ค่ะสบายมากกกก

หลังทำ 4 วัน

หลังทำ 14 วัน จมูกเริ่มยุบบวมลงเรื่อยๆแล้วค่ะ ปังมาก

ครบ 1 เดือน

จมูกสวย เป๊ะเว่อร์ โด่งกว่าเมื่อก่อนเยอะเลยจ้า แบนๆแหมบๆแบบเมื่อก่อนไม่มีแล้วนะจ๊ะ ใครมาว่าจะเอาจมูกทิ่มให้ดูเลย 555 ขรรมๆเนอะ เนี่ยพอทำแล้วออกมาดีก็เลยอยากจะบอกต่อเพื่อนๆ รพ.เลอลักษณ์ปลอดภัยไว้ใจได้แน่นอนค่ะ จมูกที่ออกมามันก็จะสวยๆนิดนึงอะนะ อิอิ

จบด้วยรูปก่อนทำละกันค่ะ มันก็จะประมาณนี้แหละ จมูกอันเดิมเพิ่มเติมคือความโด่ง อิอิ

จมูกเข้ากับหน้ามากเลยจ้า
สวยค่ะ ทรงจมูกเข้ากับหน้าเลย
แจ่มเลยๆๆ รอเข้าที่อีกนิดสวยเลย
จมูกสโลปสวยเลยย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้