ดู: 553|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทั่วไป] นวดหน้าสไตล์ Korean Massage นุ่มสบายหน้ามากๆ

[คัดลอกลิงก์]
วันนี้มีโอกาสได้มานวดหน้า Korean Massage ที่มาสเตอร์พีช คลินิก จากที่ทำงานเหนื่อยล้าแล้วมานวดหน้า รู้สึกได้ว่าหน้าผ่อนคลาย นุ่มขึ้น ผ่อนคลายมากๆ

อยู่แถวสยาม ที่แรกที่นึกถึงก็มาสเตอร์พีซ คลินิกเลยครับ

สำหรับที่นี่มีหลายคอร์สให้เลือกไม่ได้มีแค่การนวดแบบ Korean Massage ซึ่งเราจะเหมาะกับการนวดแบบไหน ตอนมาที่คลินิกคุยปรึกษากับพนักงานได้เลยครับ เค้าจะถามว่าสภาพผิวของเราว่าตอนนี้เป็นอย่างไร พักผ่อนเพียงพอมั้ย ต้องการนวดหน้าเน้นจุดไหนเป็นพิเศษหรือเปล่า

อย่างของผมเนี่ย การนวดแบบ Korean Massage จะเน้นในเรื่องการนวดหน้ากดจุดให้ใบหน้าผ่อนคลาย ขับของเสีย และกระตุ้นการไหลเวียนเลือดครับ พี่พนักงานบอกว่าการนวดแบบนี้สามารถทำได้เรื่อยๆ ทุกอาทิตย์ และหากทำเป็นประจำ จะเห็นว่าผิวหน้าดูสุขภาพดี เปล่งปลั่ง เหมือนหนุ่มเกาหลีได้เลยล่ะครับ

นวดเสร็จแล้ว สบายผิวมากครับ

ผมแค่นวดหน้าไปครั้งเดียว ยังรู้สึกได้เลยว่า ใบหน้านุ่มขึ้น และสบายผิวมากๆ พี่พนักงานก็มือเบามาก ครั้งหน้าต้องมาโดนอีกแน่นอนครับ ถ้าใครสนใจลองมาใช้บริการที่นี่เลย รับรองติดใจเหมือนผมชัวร์

อยากไปนวดเลยยย
4#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-31 17:23:59 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้
Candyly ตอบกลับเมื่อ 2018-5-31 17:22
อยากไปนวดเลยยย

มาเลยครับ สบายผิวมากกก
5#
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-31 17:24:07 | ดูเฉพาะโพสต์สมาชิกนี้

ขอบคุณครับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้