ดู: 564|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] บอกลาจมูกแบนๆเพื่อพบกับจมูกโด่งๆ by รพ.เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ไม่มีอะไรมาก แค่อยากจะบอกว่าวันนี้จะมาแขร์ประสบการณ์สยองขวัญ...อะไม่ใช่ มาแชร์ประสบการณ์ทำจมูกครั้งแรกในชีวิตและการเขียนรีวิวนี้ก็เช่นกานนนนน เราจะพยายามมั่วๆ ถูๆไถๆไปละกันนะคะ 5555

เปิดด้วยรูปก่อนทำซะเลย นี่กิ๊ฟเองกิ๊ฟไงจะใครล่ะ ฮ่าๆๆๆ ดูสิคะเมื่อก่อนจมูกแบนเชียว ดั้งก็ไม่มี นังแหมบเอ๊ยยยย (แอบว่าตัวเองนิสนุง) เพื่อนก็ชอบล้อกันจัง นี่อยากจะบอกไปเลยว่า ดีแค่ไหนที่ชั้นยังหายใจได้ แต่ไม่พูดดีกว่า เดี๋ยวขำกว่าเดิม 5555 แต่ขอบอกเลยว่าหลังจากวันนี้เป็นต้นไป ชั้น จะ สวย แล้วววว ใครมาว่าอีกจะเอาดั้งใหม่ตบซะเลย (โหดไปอี๊กกก) เอ้อ เราเสริมจมูกกับรพ.เลอลักษณ์ค่ะ ก็พอรู้จักบ้างอีกอย่างรู้สึกไว้ใจ เชื่อใจก็เลยเลือกที่นี่ หลังทำคือฟินมาก ยิ้มไม่หุบ เดี๋ยวจะหาว่าเม้า มาคอยดูกันดีฝ่าาาา....---

วันที่ 3

นำเหนอเลย จมูก Idol Nose หลังทำไป 3 วัน บวมสิช้ำชิรอไร แต่นี่ถือว่าน้อยมากค่ะ เพราะเราทำกับหมอวีรวุฒิ หมอมือเบาฝุดๆ ใจดีอีกตะหากกก ชอบมากค่ะ แต่หมอก็แอบบอกว่าหลังจากนนี้ให้เลือกทานอาหารอ่อนๆ งดพวกอาหารทะเล อาหารแสลง อาหารหมักดองต่างๆ ให้นอหมอนสูงๆ แล้วกินยา ประคบเย็นบ่อยๆ เหมือนเยอะอะ แต่ถามว่าทำได้มั้ย ได้ค่าาาาา.

วันที่ 5 แสงมันก็จะจ้าๆหน่อย อิอิ

วันที่ 7 ผ่านไป ยุบบวมไวมากกกก

วันที่ 15

ซ้ายขวาว่าไปค่ะ มองมุมไหน ถ่ายรูปมุมไหนก็เริ่ดเบอร์แรง เพราะจมูกโด่งสวย และเรียวเข้ากับหน้าเรามากๆเลยค่ะ จากเมื่อก่อนที่เคยน้อยใจในตัวเองแต่ตอนนี้โอเคมากๆ เพราะสวยและดูดีกว่าเดิม เน้ๆ มีการชมตัวเองอีกละ 5555 แต่เพื่อนก็ชมนะขอบอกๆๆๆ หมดเรื่องละกิ๊ฟไปดีกว่า ขอบคุณทุกคนที่เข้ามาอ่านมาชมเด้อค่าาาา >///<

ตอนนี้เป็นไงบ้างคะ?
สวยๆรอดูอัพเดทอีกนะค่ะ
จมูกพุ่งสวยเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้