ดู: 810|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมจมูก] รีวิว เสริมจมูกซิลิโคน หมออาร์ม นวชน มาสเตอร์พีซ คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
ใครว่าของฟรีจะดีเสมอไป!!
เฮลโล่ว สวัสดีจ้าทุกคน หลายคนอาจตกใจว่าอะไร ทำไม หรือนุ๊กไป เสริมจมูกซิลิโคน ฟรีๆมาแล้วดั้งพัง! แต่ความจริงแล้วคือนุ๊กมีโอกาสไปใช้บริการที่ มาสเตอร์พีซ คลินิก แล้วเกินกว่าคำว่าดี คือมันดีมากกกค่ะ ดั้งฟรีและโด่งกำลังดี มันหน้าตาแบบนี้นี่เองงง

นุ๊กรู้สึกแฮปปี้มากค่ะเลยต้องมาบอกต่อ เรื่องมันมีอยู่ว่า นุ๊กไปเล่นกิจกรรมในกลุ่มรีวิวสวยศัลยกรรมอย่างปลอดภัยมาได้ เสริมจมูกซิลิโคน ฟรี! แต่ในความฟรีก็มีความประทับใจมากค่ะ
เพราะนอกจากคลินิกจะหาง่าย สะอาดมาก คุณหมอใจดีแล้ว ( หมออาร์ม นวชน ) การบริการของที่นี่ก็ไม่เหมือนเราได้ของฟรีเลยอ่ะ แต่เหมือนจ่ายตังค์แล้วได้เป็นลูกค้าซุปเปอร์วีไอพี5555 พี่ๆทุกคนบริการดีมากก น่ารักยิ้มแย้มตลอดเว สงสัยอะไรก็ถามได้หม๊ดด สิบ สิบ สิบ ไปเลยจ้าาา

มาถึง มาสเตอร์พีซ คลินิก แล้ว คลินิกตกแต่งสวย ดูสะอาดตามากๆค่าา ก่อน เสริมจมูกซิลิโคน เบ้าหน้าของนุ๊กก็บ้านๆ แนวธรรมชาติ(ลงโทษ) แบบนี่แหละค่าา

ออกมาจากห้องผ่าตัดสดๆร้อนๆ อาการก็จะประมาณข้างล่างนี้ ถึงหน้านุ๊กจะงงๆนิดหน่อย(เพราะศัลยกรรมครั้งแรก) แต่ก็ประทับใจในดั้งที่ได้มาค่ะ โด่งกำลังดี แบบธรรมชาติไม่ลงโทษแล้ววว

หลัง เสริมจมูกซิลิโคน ในช่วงแรกยังบวมๆหน่อยๆ แต่ก็ถูกใจใช่เลยค่าา ทรงจมูกสวยๆแบบนี้สร้างสรรค์โดย หมออาร์ม นวชน แห่ง มาสเตอร์พีซ คลินิก จ้า

14 วันแล้วววว ทรงเน้ถูกใจฝุดๆ หน้าไม่แบนและมีมิติขึ้นมากค่า

ครบ 30 วันหลัง เสริมจมูกซิลิโคน ทรงสโลปดูเป็นธรรมชาติมากจ้า

ณ ปัจจุบันนุ๊ก เสริมจมูกซิลิโคน มาได้เดือนกว่าล่ะ ทุกอย่างโอเค จมูกเข้าที่ดีมากก ส่วนอาการบวมก็หายไปหมดแล้วจ้า

ขอขอบคุณกิจกรรมดีๆ แล้วก็ขอบใจในความโชคดีของตัวเองที่ยังพอมีแต้มบุญเหลืออยู่ เลยได้มา เสริมจมูกซิลิโคน ฟรี ๆกับ มาสเตอร์พีซ คลินิก ค่าา

จริงๆก่อนทำก็น่ารักอยู่แล้วนะคะ พอทำเสร็จดูเปลี่ยนลุคเป็นผู้ใหญ่ขึ้นมาเลย
ถ้าอยากจะไปทำ ค่าใช้จ่ายเท่าไหร่พอจะทราบไหมคะ
ปลายจมูกพุ่งดี ถ้าคนปกติไปทำแบบเสียตังราคาเท่าไหร่
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้