ดู: 1158|ตอบกลับ: 12
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] จากสาวคางสั้น ตอนนี้คางเรียวยาวแถมสวยก็เพราะ “เลอลักษณ์”

[คัดลอกลิงก์]

หลังเสริมคาง

เฮ่ โย่วว วอทซับแม้นนน ทักทายทุกคนค่ะ เราดาวนะคะ วันนี้เราก็มารีวิวหน้าสวยๆ(มั่นหน้า)ให้เพื่อนได้เบิ่งกันแหน่ อ่าวไปอีสานซะงั้น 5555 คืองี้ค่ะ...เมื่อก่อนเราเป็นคนคางสั้นมากแบบว่าหน้าเกือบกลมหรือกลมแล้วอันนี้ก็ไม่แน่ใจ5555 เมื่อก่อนอยู่ได้แต่เดี๋ยวนี้อยู่ไม่ได้เพราะเห็นคนทำกันเยอะแล้วคือสวยงามมาก หน้าเรียวไปอีก ก็เลยเกิดกิเลส เลยคิดอยากจะทำบ้าง สุดท้ายก็ตอบสนองตัวเองด้วยการดูรีวิว ศึกษาจากกระทู้ เพจต่างๆ จนได้ที่ทำที่แสนจะปลอดภัยและน่าไว้วางใจอย่าง‘รพ.เลอลักษณ์’ค่ะ

ไม่รอช้าหรอกติดต่อไปแล้ว วันทำก็รีบเข้าไปเลยค่ะ กลัวหรือตื่นเต้นแค่ไหนก็ต้องไป บอกตัวเองท่องไว้ในใจว่า อยากสวย ต้องสวย สวยแน่ๆ เท่านั้นแหละเข้าห้องผ่าตัดก็ไม่กลัวอะไรแล้วค่าาาา ยิ่งได้คุยกับหมอยิ่งเบาใจลง หมอก็ผ่าตัดจนเสร็จ ตื่นขึ้นมาก็มึนๆงงๆนิดนึง ผู้ช่วยก็เอากระจกมาให้ดูค่ะ คือแบบบ โอ้ยหน้าชั้นเรียวขึ้นเยอะ เรียวทันตาเห็น สวยคมไปอีก (มั่นหน้ารอบ2) 5555 ชื่นชมเสร็จก็นั่งพีกแปปนึงแล้วก็กลับบ้านค่ะ ไปดูแลตัวเองที่บ้านก่องงง ฮี่ฮี่

หลังทำคางเสร็จทันที

มีความตึงเป๊ะและไม่ค่อยจะชินเท่าไหร่ แต่ก็โอเคค่ะ หน้าไม่กลมเหมือนก่อนเป็นพอเลยล่ะ 5555 หลังจากนี้ก็ดูแลกันไปยาวๆเลยจ้า....

หลังทำ 5 วัน

5 วันก็ออกร่อนแล้วอะคิดดูวววววว ก็มันไม่บวม ไม่เจ็บอย่างที่คิดเลยค่าาา แต่เราก้ดูแลตามที่หมอบอกทุกอย่าง นอนหมอนสูง กินยา คอยประคบเย็น อะไรที่ช่วยลดบวมได้ก็หามากินหมด 555 แต่ที่ทรมานไปกว่านั้นคือเราจะไม่ได้กินอาหารทะเล ส้มตำปูปลาร้า เพราะต้องงดของพวกนี้ อาหารแสลง แอลกอฮอล์ T-T

หลังเสริมคาง

รูปนี้ก็จะปัจจุบันหน่อยๆ คางเราเริ่มเข้าที่มากขึ้นเรื่อยๆราวกับว่ามีมาโดยแต่กำเนิด 55555 แต่มันดะรรมชาติมากจริงๆ เราชอบตรงนี้แหละค่ะ เรียวสวยธรรมชาติเข้ากับหน้า เพอร์เฟคคคคคค ฟีดแบลคดีมาก มีแต่คนชม เพื่อนนี่ชมจนต้องเลี้ยงข้าว 5555 ถือว่าโอเคกับการทำศัลยกรรมครั้งนี้มากๆค่ะ 

ส่วนนี่ภาพก่อนทำ กลมแค่ไหนถามใจดูววววว

สวยมาก ชอบอะจขกท.ดูอินดี้ดี 555
สวยอะ ชอบสไตล์นี้จัง
สวยแบบอินดี้มากค่ะ 5555
ลุคอินดี้มาก 555 ชอบค่ะคางสวยด้วย
ดูดีอ่าาา มาอัพอีกนะคะ
สวยยยย ดูอินดี้ดีค่ะ
หน้าสวย ชอบๆ
ดูธรรมชาติมากเลยค่าาา
หน้าเรียวยาวสวยค่ะ
หน้าเรียวสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้