ดู: 968|ตอบกลับ: 6

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] เปลี่ยนขาหมูเป็นขาเรียวแค่ ดูดไขมันต้นขา

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่าทุกคน เรากลับมาอีกครั้งกับการรีวิวการดูดไขมัน ไม่ใช่ที่เคยทำไปมันไม่ดีหรอกนะ แต่ว่าหลังจาก ดูดไขมันแขน กับ Masterpiece Clinic คราวที่แล้วมา ก็ว่าประทับใจแล้ว นี่เราไป ดูดไขมันต้นขา มาอีก กลับกลายเป็นว่า..

มันดีเว่อร์อ่ะ คือปลื้มมากๆๆๆ ขาเราเรียวเล็กลงมากถึงมากที่สุด คือไม่คิดว่าจากขาใหญ่ๆ ขาย้วยๆ ของเราจะมีวันกลับมาเล็กเหมือนเดิมได้

ต้นขาใหญ่ขนาดนี้ใครจะไปทน! ดูดไขมันต้นขา ออกให้มันจบๆไปเลยดีกว่า อีกอย่างเราก็เคย ดูดไขมันแขน มาแล้วด้วย เลยไม่ได้กังวลเหมือนครั้งแรกค่ะ แล้วเราก็มั่นใจในฝีมือของหมอต้น ชนกรด้วยค่ะ พี่ๆพยาบาลก็น่ารักดูแลดีสุดๆ จะให้นอกใจไปรักที่อื่นได้ไง

และแล้วผลลัพธ์หลังทำก็ทำให้เราอมยิ้มไม่หยุดอีกแล้วค่ะ เพราะต้นขามันเล็กลงเยอะมากกกก ดูกระชับขึ้นมากกก ปลื้มสุดๆเลยค่ะ

หลัง ดูดไขมันต้นขา เรากลับบ้านมาก็มีตึงๆที่ขานิดหน่อย แต่เดินได้ตามปกติเลยค่ะ

ผ่านไป 1 วัน ก็เปลี่ยนจากผ้าพันขา เป็นกางเกงกระชับขา คุณหมอต้น ก็ย้ำเหมือนเดิมค่ะว่าให้ใส่บ่อยๆ ขาจะได้กระชับๆ

14 วัน หลัง ดูดไขมันต้นขา รอยช้ำต่างๆก็หายไปเกือบหมดแล้ว ทิ้งไว้แต่ขาสวยๆเรียวๆ ส่วนกางเกงเราก็ถอดออกบ้าง แต่ตอนนอนใส่ตลอดเลยค่ะ

สำหรับเราปลื้มกับวิธีการดูดไขมันของที่นี่มากๆค่ะ ผลลัพธ์ออกมาคือจะไม่ช้ำเยอะ ไม่มีรอยแผลน่ากลัว ทั้งตอนที่เรา ดูดไขมันแขน และ ดูดไขมันต้นขา ในครั้งนี้คือดีมากก ประทับใจสุดๆเลยค่ะ

ปัจจุบันทั้งแขนทั้งขาก็เรียวสวยสุดๆ ไม่ต้องคอยปิดคอยซ่อนขาใหญ่แขนย้วยอีกแล้วว ใส่ชุดอะไรก็สวยมั่นใจไปหมดทุกสิ่ง ต้องกราบขอบพระคุณ Masterpiece Clinic และหมอต้น ชนกร มากๆ เลยนะคะ ที่สานฝันให้เรามีหุ่นเป๊ะๆปังๆ กล้าโชว์หุ่นไม่อายใครแล้วว
โพสต์ 2018-5-25 11:54:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
นึกว่าขาการ์ตูน  เล็กมากกก  
โพสต์ 2018-5-25 12:07:37 | ดูโพสต์ทั้งหมด
อยากทำแต่กลัวเจ้บอ่า  
โพสต์ 2018-5-25 12:15:22 | ดูโพสต์ทั้งหมด
น้ำหนักลงป่ะ     
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-25 12:22:20 | ดูโพสต์ทั้งหมด
gurusurgery ตอบกลับเมื่อ 2018-5-25 11:54
นึกว่าขาการ์ตูน  เล็กมากกก

อิอิ
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-25 12:23:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
downYOGA ตอบกลับเมื่อ 2018-5-25 12:07
อยากทำแต่กลัวเจ้บอ่า

เจ็บไม่มากน๊าเตง   เรานี่หลับสบายเลย  555+
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-25 12:23:24 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ไม่ลงนะ   แต่รู้สึกว่าเบาตัว  
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้