ดู: 614|ตอบกลับ: 0

[ฟิลเลอร์/โบท๊อกซ์/ร้อยไหม] หมดปัญหาเติมแล้วเป็นก้อน ผิวไม่เรียบ กับ #หมอโบ เดอโบคลินิกแก้ไขได้นิวขอบอกต่อ

[คัดลอกลิงก์]
หมดปัญหาเติมแล้วเป็นก้อน ผิวไม่เรียบ กับ #หมอโบ เดอโบคลินิกแก้ไขได้นิวขอบอกต่อ
อันนี้ บอกตรงๆ ว่าขอภาพมาจากพี่ saleที่คลินิกก็นิวอยากให้เพื่อนๆ เห็นภาพเดียวจะหาว่าสร้างภาพ ดูกันชัดๆ ไปเลยจ้า
นิว นะ หรือ ในกลุ่มเพื่อนๆ เรียกว่า น้องนิว หรือนู๋ นิว 5555+  อยากเด็ก แต่มาแอบดูอายุ 26ปี ก็ เด็กเนอะ อิ  อิ อิ  
อันนี้ หลัง ฉีดไป 2 วัน เลยแต่งหน้ามามาโชว์
มา เข้าเรื่องกันเลยดีก่าค่ะ คือนิว ได้ไปเติมไขมันหน้ามาจากเกาหลี บอกเลยว่าตอนแรกสวยมาก คือมีแต่คนทักว่าหน้าเด็กมาก นิวก็ยิ้มสิ ค่ะแม้ ก็บินไปไกลตั้งเกาหลี ไม่สวยได้งัย เมือเวลาผ่านไปไม่ถึงปี ไขมันเริ่มยุบ ตัว นิวก็คิดว่าปกติ แต่ อาการมันเริ่มแยอะขึ้นค่ะ คือ ยิ้มแล้วเป็นลำใต้ตา ขอบตาคล้ำ เป็นคลื่น ไม่เรียบ ไม่สม่ำ  เสมอ  นิวก็เริ่มเครียดมาก และทีนี้ ก็เริ่มมองหาที่ ละ จนวันนั้นนิว ไปออกงานมีคนทักมาค่ะ ตายละทีนี้หมดกัน หมดความมั่นใจเลยค่ะ และก็มีพี่ในงานบอกนิว มาว่า นี้ นิว ลองโทรไปปรึกษา คลินิกนี้สิ ชื่อ เดอโบ คลินิก
อัน นี้ ได้ 7วัน แล้วจ้า เริ่ดมะ
พี่ไปทำ   มาดูหน้าพี่เองนะ พี่ไม่พูดมาก พอได้ฟังคำ   นั้น เท่านั้นละ กับมาถึงบ้าน รีบนอน ตื่นเช้ามาและ ขับรถไปหาเลยจ้า ไม่โทแล้ว นิวก็นั่งรอ สักประมาณ 30 นาที ได้ ก็มีเจ้าหน้าที่มาเชิญ ไปปรึกษา คุณหมอค่ะ นิวก็เล่าทุกอย่างให้ฟัง คุณหมอโบก็แนะนำให้เติมฟิลเลอร์ ค่ะ ที่ใต้ตา นิวใช้ทั้งหมด 2 cc ค่ะ  เมื่อปรึกษาเสร็จ นิวก็ออกมานั่งรอคิวค่ะ เพราะว่านิวไม่ได้จองก่อนล่วงหน้า เลยต้องรอ แต่นิวไม่ ซีนะค่ะ เพราะถ้าอยากสวย ต้องรอได้ 55555+
กล้องมามุมไหน ก็กล้าหันหน้าโชว์
นิวก็มานั่งล้างหน้ารอ แบบ ชิลล์ ๆๆ ค่ะเล่นเกมไปสักพัก ก็มีเจ้าหน้าที่มาเรียกไปขึ้นเขียง อิอิ ทีนี้ นิว จะสวยแล้ว บอกเลย นะค่ะ ตอนแรกก็แอบกลัว ว่าจะเติมแล้วหน้าจะเหมือนเดิมป่าว แต่เอาว่ะ
เชื่อใจพี่ที่เจอ และมั่นใจก็ฝีมือ ของคุณหมอโบด้วย จัดเลย หมอโบมือเบามาก ขั้นตอนแรกคุณหมอโบจะบอกเราก่อนว่า ฉีดยาชา นะ เจ็บหนิหนึงนะค่ะ และขั้นตอนที่ 2 คุณหมอโบว่า ตอนนี้เรากำลังเติมฟิลเลอร์ลงที่ใบหน้า แล้วนะค่ะ นิวบอกเลย ความรู้สึกตอนนั้น คือไม่มีความเจ็บเลยค่ะ ชิลล์มาก หลังทำเสร็จก็มีเจ้าหน้าที่ เอากระจกมาให้ ดูหน้า แบบ สวย wow มากค่ะ

งาน ดี ไม่กี่วันก็ แต่งหน้า ออกงานได้เเล้ว
คุณหมอบอกว่า ให้นิวดื่มน้ำ   แยอะๆ นะค่ะ หน้าจะได้สวย นานๆ เออ ลืมบอกเลยว่าฟิลเลอร์แท้จะอยู่ได้ นาน แค่1-2ปีเท่านั้น นะค่ะ ถ้านานก่านี้ นิวรับประกันว่า ของปลอมค่ะ
สวย จนกล้าโชว์หน้าสด
อันนี้ที่นิวออกมาเขียน รีวิว นี้ เพราะอยากจะบอกกับเพื่อนๆ ว่า หมอไทย เก่งๆ ก็มีไม่เห็นต้องเสียตังแบบ นิวบินไปไกลถึงเกาหลี เลย แถมมีปัญหาไร สามารถเข้าไปแก้ไขได้ทันทีด้วย  นิวพาเพื่อนๆ ที่มีปัญหา แบบนิว ลองเข้ามาปรึกษาได้ทีเดอโบคิลนิกสวยจริง สวยนาน สวยแบบ มีมาตราฐานต้องที่นี้เลยจ้า
วันนี้ ง่วง แล้วววววววววว ไปนอนดีก่า ^_^……….

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้