ดู: 798|ตอบกลับ: 4

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] แขนใหญ่ แขนล่ำ ทำไง?

[คัดลอกลิงก์]

แขนใหญ่ ๆ เอาอะไรมาปิดก็ไม่มิด เฟลมากค่ะ ช่วงนั้น

สวัสดีค่ะทุกคน วันนี้อยากมาบอกเล่าประสบการณ์ แขนใหญ่ ที่โครตเฟล โครตพัง และวิธีแก้ปัญหาของเรา ให้มีแขนเล็กลง จนไม่ต้องมานั่งฟังเสียงด้านลบบ่อยๆ มาฝากกันค่ะ

เราเป็นผู้หญิงที่มองผ่านๆ ก็เหมือนคนหุ่นปกติทั่วไปนี่แหละ แต่ถ้ามองเฉพาะส่วน จะเห็นว่าแขนเรามีไขมันส่วนเกินออกมามาก ทำให้แขนใหญ่ และย้อย ยิ่งปกติเป็นคนขี้ร้อน เลยชอบใส่เสื้อแขนกุด เลยยิ่งเห็นความพังอย่างชัดเจน

แขนใหญ่เบอร์นี้ผู้ชายเห็นยังยอม พวกนางบอกกลัว 555 เศร้าTT

เรื่องของเรื่องคือ ตอนแรกก็ไม่ได้คิดอะไรมากหรอกค่ะ เวลาโดนพวกผู้ชายทักว่า แขนใหญ่ พอโดนทักบ่อยๆ ถึงขนาดพูดว่าทำไม แขนใหญ่ น่ากลัวจัง เรารู้สึกแย่มากๆ เลยทำให้เราเริ่มคิดว่าต้องทำอะไรซักอย่างแล้ว กับแขนของเราเนี่ย

ดูไขมันที่สะสมที่ต้นแขนมานานแสนนานนี้สิคะ ชั้นเก็บอะไรไว้เนี่ย น่ากลัวววว

เลยนั่งหาข้อมูลเรื่องการลดต้นแขน จนไปเจอการลดต้นแขนใหญ่ด้วยการดูดไขมัน ซึ่งเรารู้สึกสนใจมาก (เราเป็นคนไม่ชอบออกกำลังกายค่ะ ลองทำมาหลายรอบแล้วก็ล้มเหลวทุกที)
เราตัดสินใจเลือกคลินิกจากตามพวกเว็บจัดอันดับคลินิกดูดไขมัน นั่งไล่ดูรีวิวแต่ละคลินิก จนได้มาสเตอร์พีซคลินิก มาเป็นผู้ช่วยในการกำจัดแขนใหญ่ให้กับเรา

ไขมันเราประมาณ 400 CC ได้ค่ะ(ไขมันคือส่วนที่เป็นสีเหลืองนะคะ สีแดงเป็นน้ำเกลือกับเลือด คุณหมอบอกไว้)

จากการที่ได้ไปพูดคุยรู้สึกว่าที่นี่เป็นคลินิกที่ให้บริการโอเค คุณหมอเชี้ยวซึ่งเป็นผู้เชี่ยวชาญในเรื่องนี้(เราเห็นชื่อคุณหมอเชี้ยวบ่อยในรีวิว)ก็ให้คำปรึกษาที่ละเอียด และเข้าใจง่าย เลยตัดสินใจดูดไขมันกับที่นี่ และผลหลังทำก็เป็นที่น่าพึงพอใจสำหรับเราค่ะ

ดูดไขมันมาแล้ว 3 เดือนค่ะ แขนไม่บวม แถมไม่เป็นคลื่นด้วย

สำหรับค่าใช้จ่ายที่เราเสียไปอยู่ที่ 34,900 บาท ราคานี้ไม่รวมค่ายาและค่าซัพพอร์ตนะคะ (เรามาซื้อข้างนอกเอง ไม่ได้ซื้อของคลินิก)

ถ่ายรูปอวดแขนได้สบายๆ ไม่ต้องหามุมหลบแล้วค่ะ

เสื้อตัวเดิมเพิ่มเติม คือแขนเล็กแล้วจ้า

ณ ตอนนี้เราดูดไขมันได้ 3 เดือนแล้วค่ะ ถือว่าเป็นเรื่องที่ดี ที่แขนเราเล็กลงและไม่มีรอยช้ำเลย (มีแค่บวมช่วงแรกๆ เท่านั้น) ดูแขนก่อนดูดไขมัน กับหลังดูดไขมันไปสิคะ แขนใหญ่ ๆ ลดลงเยอะมาก ที่สำคัญเราไม่มีปัญหาเปลือกส้ม หรือเป็นคลื่นหลังทำเลยค่ะ (เพราะที่คลินิกเค้าใช้เครื่องดูดไขมันรุ่นใหม่ ซึ่งช่วยในการลดการเกิดรอยคลื่นด้วย)
ตั้งแต่แขนเล็กลง พวกผู้ชายสงบปากสงบคำลงไปเยอะเลย ชีวิตก็แฮปปี้ มั่นใจมากขึ้นค่ะ ใครมีปัญหาหนักอกหนักใจแบบเรา เททิ้งได้ด้วยการดูดไขมันนะคะ

โพสต์ 2018-5-30 17:04:04 | ดูโพสต์ทั้งหมด
ราคาโอเคเลย ไม่เเพงเกิน
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-30 17:07:52 | ดูโพสต์ทั้งหมด
winnylos ตอบกลับเมื่อ 2018-5-30 17:04
ราคาโอเคเลย ไม่เเพงเกิน

ใช่เลยค่ะ ราคาไม่เเพงเลย
 เจ้าของ| โพสต์ 2018-5-30 17:08:10 | ดูโพสต์ทั้งหมด

ไม่เจ็บเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้