ดู: 8014|ตอบกลับ: 6
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ทำคางมา 18 วัน เครียดมากค่ะ รู้สึกทรงไม่เข้ากับรูปหน้า

[คัดลอกลิงก์]
ทำคางมา 18 วัน เครียดมากค่ะ รู้สึกทรงไม่เข้ากับรูปหน้า  ตอนนี้ไม่ปวด ไม่ชา ไม่มีเอฟเฟกอะไรทั้งสิ้้น รู้สึกปกติมาก  เลยสงสัยค่ะ ว่ามันยังจะยุบไหมคะ  เพราะไม่รู้สึกปวดบวมเลย  อ่อ ลูบเจอขอบสิริโคนด้วยนะคะ  เอาไงดี ช่วยแนะนำหน่อยค่ะ ควรแก้ หรือรอดูเผื่อจะยุบ หรือมีวิธีที่ทำให้ยุบบวมไหมคะ   เครียดมาก เครียดทุกครั้งที่มองกระจกเลย

รูปหลังทำทันทีค่ะ

หลังทำ 7 วันค่ะ

หลังทำ 10 วันค่ะ

หลังทำ 13 วันค่ะ

หลังทำ 18 วันค่ะ

รบกวนด้วยนะคะ  ขอบคุณค่ะ
รอดูก่อนไหมคะ  อาจจะยังไม่เข้าที่
ตอนนี้ ทำมา 22 วัน ลักษณะคล้ายกันเลยค่ะ ด้านขวาเข้าที่ ด้านซ้ายบวม แอบจับคางดู เหมือนเบี้ยวๆ ถามทางคลินิคไป ก็บอกว่า 1 เดือนให้เข้ามาพบหมอ ใจคนทำมันหวั่นๆ
เราพึ่วเสริมครบ1เดือนค่ะ เป็นเหมือนเธอเลย ดูใหญ่ ยาว ก้อน เราก็ไม่สบายใจแต่หาดูรีวิว เขาก็บอกว่าต้องรอ3เดือน ขึ้นไป ถึงจะหายสนิทเห็นทรงชัด อาการจะปกติ ถ้าเข้าเดือนที่4 ไม่พอใจค่อยแก้ค่ะ ตอนนี้เรามีอาการ ปากยิ้มไม่เห็นฟันล่าง ตึงคางตบอดเวลา พูดไม่ชัด ยิ้มไม่เต็มที่ ก็หวังให้มันดีขึ้นค่ะ
เป็นเหมือนกันเลยค่ะ รู้สึกกลัวมันไม่ยุบไปกว่านี้แล้ว
ทำมา3อาทิต จับเจอขอบสิลิโคนแล้ว ยาวเหมือนมะม่วง
ตัดสินใจอยู่ครบเดือนจะเอาออกดีไหม

ถ้าเอาออกแนะนำหมอสำรวยค่ะ จรัญ ราคาไม่แพงเอาออกเร็ว
พี่อุ๋ยว่ามันยังดูใหญ่อยู่ รอให้มันเข้าที่สัก3เดือน ถ้าไม่ชอบจริงๆค่อยเอาออกค่ะ ใจเย็นๆจ้า สู้ๆ
จขกท.ใจเย็นๆก่อนจ้า อาจจะยังไม่ยุบบวม รอให้ยุบเต็มที่ก่อนจ้า อาจจะสวย
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้