ดู: 673|ตอบกลับ: 3
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมัน กระชับต้นแขน แบบไม่ง้อดัมเบล!!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย maytaweett เมื่อ 2018-5-9 15:16

ดีค่าา วันนี้เมจะเม้าท์เรื่องที่ไป ดูดไขมัน มาค่าา คือมันเริศมากจริงๆเลยมาบอกต่อ

ก่อนอื่นเมขอเล่าประวัติของตัวเองนิสนุง เผื่อว่าใครเคยเจอปัญหาแบบเม แล้วไม่รู้จะแก้ยังไง
คือด้วยความที่เมเคยอ้วนมาก่อน แล้วอยากเปลี่ยนแปลงตัวเองให้สวย ดูดี
เลยตั้งใจลดน้ำหนักจริงจัง นน.ก็ลดลงเยอะนะ

สัดส่วนก็ดีขึ้น เริ่มมีรูปมีร่างมีเชฟกับเค้าบ้างล่ะ แต่! แต่เดี๋ยวก่อนค่ะ โลกไม่ได้ใจดีขนาดน้านน
ต้นแขนนี่ยังใหญ่อยู่ไง ใหญ่แบบเว่อร์วัง ถ่ายรูปมาแต่ละทีก็สะดุดตามากจ้า

จากนั้นเราก็ออกกำลังกายค่ะ แต่เอาไม่อยู่จริงๆ ต้นแขนมันลดยากมากกก
เรียกได้ว่าออกกำลังกายไป 99% ลดได้แค่1% แต่1% กว่ามันจะลดได้มันก็ต้องใช้เวลานานมากกก
เราเลยตัดสินใจพึ่งทางลัดทางด่วนที่จะช่วย กระชับต้นแขน
เลยพุ่งตัวไป ดูดไขมัน กับคุณหมอแฟง @masterpiece clinic
วันที่ ดูดไขมัน เมตื่นเต้นจนลืมหายใจ จะสวยแล้วโว้ยยย ผลจะเป็นยังไงตามส่องนะแจ๊ะ อิอิ

จะเล่าตั้งแต่ขั้นตอนการ ดูดไขมัน เลยนะ เริ่มจากหมอจะวาดมาร์คจุดบนแขนเม

เพื่อสะดวกและตรงจุดในขณะที่ดูดไขมัน
พอเมขึ้นนอนบนเตียง พยาบาลฉีดยานอนหลับให้เม
เค้านับ 1 2 3 ฉีด เมยังคุยกับหมออยู่เลยหลับไปตอนไหนก็ไม่รู้
ภาพตัดยิ่งกว่าตอนเมา หลับสบายมากไม่รู้เรื่องไรเลยจ้า รู้สึกตัวอีกทีก็อยู่ห้องพักฟื้นแล้ว
พี่พยาบาลก็มาเสิร์ฟข้าวต้มพร้อมน้ำหวานให้
กินอิ่มพยาบาลพันผ้าที่แขนรัดให้เสร็จก็กลับบ้าน เป็นอันจบค่าา

วิธีรักษาตัวหลัง ดูดไขมัน คือกินยาที่หมอให้ปกติ ระหว่างนั้นใช้ชีวิตปกติเลยค่ะ
เมไปทำงานอย่างหนักหน่วงได้ปกติ ความเจ็บมีแน่นอนไม่สตอจ่ะ
แต่!!! ไม่มากอย่างที่คิดแค่ระบมนิดๆไม่มีไรมากค่า

หลังจากที่เมไป ดูดไขมัน ต้องใส่ซัพพอร์ตรัดแขนประมาณ 12-20 ชม/วัน
เพื่อ กระชับต้นแขน ให้เข้าที่ค่ะ ถึงช่วงแรกยังบวมๆ อยู่ แต่โอ้ขุ่นพี่ ไม่ถึงเดือนแขนก็เล็กไปเลยจ้า
ไม่สตอนะอันนี้จริงจัง ถ้าไม่เชื่อก็ส่องเองเลยจ้าา

เมประสบความสำเร็จมากที่เลือก กระชับต้นแขน ด้วยการ ดูดไขมัน

ตอนนี้ความถึกหายไป ตัวดูบางลงเยอะ ต้นแขนเรียว ไม่มีส่วนเกินเหมือนแต่ก่อน
เพราะปกติแขนเมจะย้วยเวลายกขึ้นมา แต่ตอนนี้ลาขาดแล้วจ้ากับแขนย้วยๆ
แล้วไม่ต้องกังวลเรื่องแผลเลยค่ะ แผลมีข้างละ 2 จุดที่เล็กมากๆ
3-5 มิลเอ๊งง เหมือนจุดขี้แมงวัน ตอนนี้ก็เริ่มจางๆไปหมดแล้วด้วย

ส่วนเรื่องราคาไม่แพงมาก มีราคาโปรมาเรื่อยๆ ลองเข้าไปตามดูใน @masterpiece_clinic ได้จ้า

ผญ. เนี้ย  เวลามีแขนเรียวๆ  ก็ดูหุ่นดีเลยเนอะ
ไม่มีไขมันส่วนเกินออกมาก แขนไม่ย้อย เพื่อนไม่ต้องมานั่งล้อโดยการดีดแขนเล่นคือดี อยากไปทำบ้างจัง เก็บตังวนไปค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้