ดู: 2927|ตอบกลับ: 4
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ลดน้ำหนัก/ดูดไขมัน] ไตแข็งหลังจากดูดไขมัน

[คัดลอกลิงก์]
คือไปดูดไขมันที่เหนียงมา ครบ1เดือนพอดี แล้วที่ดูดไขมันมันจะเป็นไตแข็งๆ ทำให้เหมือนยังไม่ได้ดูดไขมันเลย คือนังมีเหนียงอยุ่เพราะเจ้าไตแข็งๆนี่ เลยอยากรุ้ว่าของเพื่อนๆที่เคยดูดมาเป็นไงบ้าง กี่เดือนมันจะหายไป ทำไงให้มันหายไปเร็วๆบ้างค่ะ
ไตแข็งเกิดขึ้นได้หลังจากการดูดอยู่แล้วนะคะ เป็นบางเคสค่ะ แต่ปกติค่ะ จะดีขึ้นหลังดูดไขมันไปประมาณ 1-2 เดือนค่ะ ไม่ต้องไปกดมันนะคะ
ของเพื่อนเราบางคนใช้ความร้อนนวดช่วย  ยังไงลองปรึกษาหมอที่ทำว่าทำได้ไหมคะ

เราก็เคยดูดไขมันเหมือนกัน
ที่ต้นแขน  ช่วง 2 เดือนแรก มีไตแข็งๆเหมือนกัน
แต่เข้าเดือนที่ 3 ก็เริ่มหายไปหมดล่ะ
ประคบอุ่น ช่วยได้ ลองมาแล้วค่ะ ไตแข็งค่อยๆคลาย แต่ต้องทำบ่อยน่ะ ข่วยลดกล้ามเนื้อตึงได้ด้วยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้