ดู: 1585|ตอบกลับ: 15
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] เมื่ออาหมวยตาตี่ ทำตาโต จะสวยแค่ไหนมาดูๆ by เลอลักษณ์

[คัดลอกลิงก์]
ดีจ้าาาา เมย์เองเมย์นี่ไงงงง วันนี้วันดีเลยว่าจะมาแชร์ประสบการณ์ทำตาสองชั้นที่ รพ.เลอลักษณ์ บอกเลยว่า ดีมากเว่อร์ เปลี่ยนสาวหมวยตาตี่อย่างเมย์เป็นสาวหวานตาโตได้ด้วยย งู้ยๆๆๆ ดีมากเว่อร์ ว่าแล้วก็มาเข้าเรื่องกันเลยดีกว่า แต่มันจะดียิ่งๆขึ้นไปถ้าเมย์มีภาพประกอบใช่มั้ยคะ แน่นอนค่ะเมย์มีภาพประกอบมาด้วย บอกเลยว่าเพื่อนๆไม่ต้องนึกภาพตาม แต่ได้เห็นแบบจริงจังแน่นวลลลลล แห่ะๆๆๆ

ภาพแรกก็ขอเป็นภาพก่อนทำเลยค่ะ ไหนชั้นตา ไหนๆไปหลบอยู่ที่ใด บอกเลยว่าไม่มีเชื้อจีนแต่ตาช่างตี่เหลือเกิน มีแต่คนชอบถามว่ามีเชื้อจีนหรอ บอกตรงนี้เลยว่า ป๊าวววว ชั้นแค่ตาตี่เท่านั้นเอ้งงงงงงง 55555

เข้าเรื่องค่ะ ทำไมถึงเลือกเลอลักษณ์? เหตุผลนั้นไม่ยากเลยค่ะ เพราะว่าเลอลักษณ์เป็นโรงบาล เมย์คิดว่าปลอดภัยอีกอย่างเพื่อนเมย์มาทำที่นี่กันเยอะ คนรู้จักก็เช่นกัน เราก็เลยโอเคกับที่นี่มากๆค่ะ เมย์ติดต่อนัดวันกับทางเจ้าหน้าที่ วันทำก็เข้าไปติดต่อแล้วก็ได้คุยกับผู้เชี่ยวชาญ คุยเสร็จอะไรเสร็จก็ขึ้นไปนั่งรอเข้าห้องผ่าตัด เมย์ได้ทำตากับหมอวีรวุฒิค่ะ เคยดูรีวิวหมอด้วยแหละบังเอิญมากกก ก่อนเข้าห้องว่าตื่นเต้นแล้วนะคะ เข้ามาในห้องตื่นเต้นกว่าอี้กกก กลัวไปหมด กลัวสุดคือตาบวมเดี๋ยวคนอื่นหาว่าโดนซ้อมมา 5555 เดี๋ยวมาดูหลังทำเสร็จแล้วกันค่ะ พีคในพีคคคค ^^

แทนแท้นนนน หลังทำ 1 วันค่ะ บวมน้อยช้ำน้อยมากกก ที่คิดไว้ไม่ใช่เลย หมอมือเบาฝุดๆ หาแบบนี้ที่ไหนมิได้ล้าววววว มาชมต่ออออ

หลังทำ 3 วัน

หลังจากที่เมย์ทำตามานะคะ เมย์ต้องงดอะไรหลายอย่างมาก เมย์ต้องงดจ้องหน้าจอคอมหรือโทรศัพท์เป็นเวลานานๆ งดอาหารแสลง อาหารทะเลต่างๆ สำคัญคือส้มตำปูปลาร้า เจ็บใจยิ่งนัก แต่ก็อดทนค่าาาา งดแอลกอฮอล์ด้วยนะคะ และกินยา คอยประคบเย็นบ่อยๆด้วย เป๊ะเว่อร์ปะล่าาาาา...

หลังทำ 5 วัน

หลังทำ 7 วัน

หลังทำ 15 วัน

อาการบวมช้ำดีขึ้นเรื่อยๆเลยค่ะ และที่ชอบใจมากที่สุดคือ บวมน้อยช้ำน้อยมากๆ เห็นของเพื่อนหรือรีวิวที่เคยดูนี่แอบ โอ้โห!! นึกว่าโดนต่อยมา 5555

หลังทำ 1 เดือน

และแล้วสาวหมวยตาตี่ในวันนั้น ก็กลายมาเป็นสาวสวยตาหวานในวันนี้ ใช้เวลาไม่นานเลยจริงๆค่ะ และคิดว่า ชั้นน่าจะทำตั้งนานแล้ววววว เจ็บใจตัวเองมาก 5555 ดีนะเนี่ยทำทันเวลาพอดี สวยแล้ว เย้ๆ  เมย์ก็อยากแนะนำเพื่อนๆว่า มาเถอะค่ะเลอลักษณ์ ดีจริงและปลอดภัยมากเว่อร์...

ทำมาเท่าไหร่คะ
ตาสวย หน้าหวานขึ้น
เราว่าหน้าเปลี่ยนเลยค่ะ สวยขึ้นเยอะะะ
ชั้นตาสวยเลยอ่า เปลี่ยนอาหมวยได้จริงๆ 555
ชั้นตาสวย หน้าหวานไปอี้กกก
ชั้นตาสวยค่ะ
ดูดีมากเลยค่ะ
ชอบชั้นตามาก สวยกำลังดีเลยค่ะ
ตาสวย หน้าหวานขึ้นเลยอ่ะ
ชั้นตาชัดเจนสุดด
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้