ดู: 719|ตอบกลับ: 13

[เสริมจมูก] เมื่อก่อนไม่มั่นใจเพราะไม่มีดั้ง ตอนนี้มั่นใจเต็มร้อยเพราะ ‘รพ.เลอลักษณ์’

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีทุกๆคนที่ผ่านเข้ามาติดกับดัก เอ้ยไม่ใช่ ผ่านเข้ามาอ่านรีวิวของเรา เราชื่อจ๋อมนะคะ วันนี้แวะมาเขียนรีวิวเสริมจมูกของตัวเองสักหน่อยค่ะ ก็เป็นครั้งแรกของการศัลยกรรมของเราเลยและที่เลือกเสริมจมูกก็เพราะว่าจมูกเดิมเราแบนมาก แบบว่าไม่มีดั้งเลยก็ว่าด้วย จมูกเลยจะแอบเหมือนลูกชมพู่นิดๆ จริงๆตอนเด็กๆก็ไม่คิดอะไรหรอกค่ะ แต่พอโตมากขึ้น สังคมมันเริ่มกว้าง อะไรหลายๆอย่างเริ่มเปิดรับ แล้วก็มาได้รู้จักกับการศัลยกรรมเนี่ยแหละค่ะ ในกลุ่มเพื่อนก็มีทำกันบ้าง เราเองก็สนใจ ก็เลยศึกษาหาข้อมูลกับเพื่อนแล้วก็ชวนกันไปทำ สิ่งแรกเลยคือดูที่ที่ปลอดภัย รีวิวเยอะๆสวยๆ แต่ส่วนใหญ่จะมาจากการบอกต่อค่ะ เพื่อนเราที่ทำก็แนะนำ เลอลักษณ์ มาเพราะว่าปลอดภัย เชื่อถือได้ เราก็โอเคค่ะ

วันทำเราก็เข้าไปติดต่อเจ้าหน้าที่ ก็ได้นั้งคุยกับผู้เชี่ยวชาญเรื่องศัลยกรรม ก็แนะนำดีค่ะก็อธิบายทรงต่างๆให้ฟัง เนื่องจากเป็นคนไม่มีดั้งเลยเลือกทำทรง Idol Nose เน้นสันจมูกพิเศษ เนี่ยยย ฟรุ้งฟริ้งไปอีก 555 แต่พอถึงขั้นตอนเข้าผ่าตัด ตื่นเต้นกว่าอีก ยอมรับว่าแอบกลัวแต่ก็สู้ค่ะ เพราะอยากสวยมากกว่า อิอิ

จ๋อม ไอดี Namfonrisss ก่อนทำ (2).jpg

ก่อนทำค่ะ (ความไม่มีดั้งก็มา)

จ๋อม ไอดี Namfonrisss หลังทำทันที (4).jpg

หลังทำทันที

บอกเลยว่ารู้สึกตึงๆชาๆเป็นที่สุด ก็นั่งพักก่อนกลับบ้าน ดั้งโด่งมากเลยหลังจากผ่าตัดเสร็จ ดีเว่อๆอ่าาาา อยากจะชวนคนที่สนใจมาทำที่นี่จุง แฮะๆ

จ๋อม ไอดี Namfonrisss หลังทำ1วัน (2).jpg

หนึ่งวันผ่านไป งดอาหารแสลง อาหารทะเล ของหมักดอง นอนหมอนสูง ประคบเย็น และกินยาวนไปค่ะ เพื่อความสวยเราต้องสตรอง และความบวมช้ำนั้นจิหายปายยยย

จ๋อม ไอดี Namfonrisss หลังทำ3วัน (3).jpg

หลังทำ 3 วัน

จ๋อม ไอดี Namfonrisss หลังทำ15วัน (3).jpg จ๋อม ไอดี Namfonrisss หลังทำ15วัน (4).jpg

หลังทำ 15 วัน

มีความโด่งพุ่งไปตามกาลเวลา เพราะคุณหมอบอกว่าจมูกเราจะเริ่มรัดแกนเรื่อยๆค่ะ ไม่ต้องรีบร้อนและขอให้ดูแลอย่างดีก็พอ ให้หลีกเลี่ยงการปะทะด้วยนะคะ 5555 และตอนนี้มีความสุขมากๆเพราะมีแต่คนชมว่าหน้าสวยมากขึ้น ดูแบบเป็นผู้หญิงหวานๆอะไรประมาณนี้ รวมๆแล้วโอเคกับรพ.เลอลักษณ์มากจนอยากบอกต่อ งั้นบอกเลยละกันโน๊ะ อยู่พระราม 5 เองไม่ไกลๆ อิอิ

โพสต์ 2018-5-9 14:57:59 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวย หน้าเปลี่ยนๆ
โพสต์ 2018-5-11 15:03:11 | ดูโพสต์ทั้งหมด
เข้ากับหน้ามากเลย
โพสต์ 2018-6-6 15:10:42 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยน
โพสต์ 2018-8-15 09:15:53 | ดูโพสต์ทั้งหมด
สวยๆ ดูธรรมชาติด้วยย
โพสต์ 2018-8-17 16:27:50 | ดูโพสต์ทั้งหมด
กำลังดีเลย เข้ากับหน้าสวยๆ
โพสต์ 2018-11-14 11:07:33 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หลังทำแล้วสวยมากๆเลยค่ะ
โพสต์ 2018-11-20 16:52:19 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนเรียวยาวสวยค่ะ
โพสต์ 2018-11-23 10:04:36 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าสวยมีมิติ
โพสต์ 2018-11-23 10:19:03 | ดูโพสต์ทั้งหมด
หน้าเปลี่ยนสวยขึ้นเยอะเลยคับ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้