ดู: 898|ตอบกลับ: 1
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ดูดไขมัน/ทำ VASER] ดูดไขมันขา ที่มาสเตอร์พีซ ขาป่วยขาพังหลบไป ขาสวยคู่ใหม่มาแล้วววว

[คัดลอกลิงก์]

มาแล้วจ้า ขาเรียวสวยมาแล้วจ้า ตั้งแต่ซุ่มดูดไขมันไปได้ 3 เดือน
ตอนนี้ขาข้าเจ้าจากใหญ่ เบียด และแผละ ตอนนี้เข้ารูปสวยงามตามท้องเรื่องแล้วล่ะค่ะ คูณผู้โช๊มมมม
ที่มารีวิวช้า เพราะรอดูผลว่าขาข้าเจ้าลดลงจริง ถึงกล้าอวดนะจ๊ะ งานดีไม่จกตาจ้า

ย้อนอดีตสมัยเฟรชชี่มหาลัย ขาเนี่ยเรียวเล็กเชียว
ตัดภาพมาปัจจุบันตั้งแต่ตั้งหน้าตั้งตาทำงาน
เงินก็ไม่ค่อยมี แต่ทำไมน้ำหนักขึ้น ขาใหญ่บวมเบอเร่อเท่อได้เบอร์นี้
ข้าเจ้างงจริงๆ ค่ะ

เค้าว่ากันว่าเป็นผู้หญิงอย่าหยุดรวย เพราะความสวยต้องใช้เงิน
แต่ถ้าเงินไม่มีต้องกัดฟันเก็บเงินวนไป จะได้มีมาทำสวยนะจ๊ะ
ข้าเจ้ากัดฟันอดบุฟเฟ่ต์มาได้ร่วมปีเศษ
น้ำหนักลดไป 2 โล
แต่ขายังบวมเหมือนเดิม เจ็บใจจัง

แต่สิ่งที่ได้มาหลังอดบุฟเฟ่ต์ คือมีเงินไปทำสวยละจ้า
ลดด้วยตัวเองไม่ได้ ก็ขอพึ่งฝีมือหมอหน่อยละกัน 555
มาดูดไขมันขากับท่านหมอต้น ที่มาสเตอร์พีซ คลินิก ณ สยามนะจ๊ะ
ที่มาทำที่นี่เพราะเพื่อนเชียร์ว่างานดี
บวกกับเราแอบไปส่องรีวิว ก็เห็นว่าหลายคนดูดไขมันขามาแล้วขาเรียวสวยเชียว
ขอจัดซักดอกแล้วกัน

ข้าเจ้าคุยกับท่านหมอ ท่านหมอแนะให้ดูดทั้งหน้าขา ขาด้านในและขาด้านนอก
จะคุ้มมากเพราะมีโปรโมชั่นราคาเหมาอยู่
ตกราคาสิริรวมอยู่ที่ 49,000 บาท
ราคากรุบๆ เบาๆ ไม่ถึงแสน ข้าเจ้ารับได้อยู่

หลังดูดไขมันขา เห็นไขมันถึงกับตาโต เพราะมันเยอะมาก
เกือบ 1000 ซีซี ได้

เดือนแรก หลังดูดไขมัน บอกเลย
ไม่มี ไม่มีเลยเจ้าค่ะ อาการเจ็บ แสบ ปวด เมื่อยขา ไม่มีเลย
แต่เดินขาถ่างทุกวัน เพราะผ้ารัดข้าเนี่ยแหละค่ะ
จำใจใส่ทุกวันเพราะท่านหมอบอกว่า ถ้าอยากขากระชับไว ต้องใส่ผ้ารัดขาตลอดนะจ๊ะ
ช่วงนั้นใส่ขายาววนไป เพราะกลัวใส่ขาสั้นแล้วดูประหลาด
ทั้งร้อนทั้งเหนียว แต่ทนเพราะคำว่า “ขาเรียว” นี่แหละ

เดือนที่ 2 เลิกใส่ผ้ารัดแล้ว รู้สึกเหมือนได้ปลดปล่อย 5555
ขาเริ่มลดแล้วนะจ๊ะ งานดีเริ่มมา

เดือนที่ 3 ขาเรียวก็มาจ้า งานดีงานคุณภาพ ถ่ายรูปกับเพื่อนเลิกเขินขาแล้วค่า
โพสท่ามั่นไปรัวๆ 5555

สุดท้ายขอฝาก อะไรที่ทำแล้วมั่นใจ แล้วดีกะตัวเราก็ทำไปเถอะค่ะ
อย่าไปแคร์สื่อมากเลย ศัลยกรรมไม่ได้แย่ ถ้าเรารู้จักความพอดีนะจ๊ะ
วันนี้ข้าเจ้าขอตัวไปก่อน ถ้ามีเรื่องดีๆ น่าอวด จะกลับมาใหม่อีกครั้งนะเจ้าคะ สวัสดีค่ะ

ขาเรียวเลยค่ะ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้