ดู: 9411|ตอบกลับ: 38
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] เปลี่ยนหน้ากลมๆให้เรียวสวยได้...เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Namtan. เมื่อ 2018-4-28 19:37

สวัสดีจ้า เราชื่อ น้ำตาลนะ วันนี้เราจะมารีวิวก่อน-หลังการศัลยกรรมคางที่LechomeClinic กับคุณหมอกวางนะ เผื่อเพื่อนๆคนไหนสนใจเสริมคางให้เป๊ะและให้ดูมั่นใจมากขึ้น
สาเหตุที่อยากทำคาง ก็เพราะว่ารู้สึกว่าตัวเองคางสั้น หน้าดูกลมเวลาถ่ายรูปก็ยิ่งไม่มีความมั่นใจ ยิ้มแล้วรู้สึกว่าตัวเองยิ่งหน้าบานเราเลยคิดว่าถ้าเราทำคางเพิ่มมาอีกนิดน้าคงจะดูเป๊ะดี เราเลยลองเปิดดูในเฟสบุ๊คค้นาข้อมูลรีวิวแต่ละสถานที่แต่ละคลินิกทั้งในกลุ่มศัลยกรรมต่างๆ ศึกษาอ่านรีวิวทุกวันๆและเราได้เปิดเจอที่ LechomeClinic ซึ่งมีรีวิวเยอะที่สุดมีแต่เคสสวยๆเราเลยตัดสินใจว่าเราจะทำที่LechomeClinic พอตัดสินใจแล้วเราเลยทำการจองคิวไป พอถึงวันทำจริงๆเราก็ได้เดินทางไปยังคลินิกตามวันเวลาที่นัด พอได้คุยกับคุณหมอกวางหมอจะถามความต้องการเราก่อนว่าจะเอาทรงอะไรแบบไหนเราก็บอกความต้องการของเราไป(ในใจตื่นเต้นมาก)
พอเข้าห้องผ่าตัดรู้สึกตื่นเต้นหนักมาก(ในใจคิดว่าทำแล้วต้องสวยๆ55)คุณหมอใจดีมากเปิดเพลงร้องเพลงให้ฟังตลอดเลย พอทำเสร็จคุณหมอจะให้เราดูว่าพอใจมั้ย ส่วนตัวโอเคมากจ้า #ออกจากห้องผ่าตัดไปจ่ายตังและรับยากลับบ้านเลยจ้าา
ครบ7วันแกะผ้าออกแถมไปทำงานได้แบบชิวๆมากรู้สึกว่าตัวเองหน้าเปลี่ยนมาก55ชอบสุดๆมีพี่ที่ออฟฟิศชมเยอะมาก(หน้าเป๊ะ)

รูปนี้ก่อนเข้าห้องผ่าตัดค่ะ

หลังทำได้ 1 วันค่ะ   ปวดบ้างนิดหน่อยกินยาตามที่หมอให้มาด้วย

7 วัน แกะเทปล็อคคางออกแล้ว

ปัจจุบัน 5 เดือนกว่าแล้วค่ะ

ทรงเนียนสวยถูกใจเหมือนที่เราต้องการเลย ใครที่สนใจเสริมคางลองสอบถามที่เลอโชเม่คลินิกได้ค่ะ คุณหมอใจดี พนักงานให้บริการดี คอนเฟิร์มค่ะ

สวยมากค่ะ ทำแผลนอกแผลในค่ะ ทรงอะไรคะ กำลังมองหาที่ทำอยู่ค่ะ ปรับรูปหน้าด้วยไหมค่ะ
น่าดูเรียววีสวยขึ้นเยอะเลยคะ
หน้าดูสวยขึนเลยค่ะ เรียวขึ้นด้วย
หน้าสวยขึ้นเลยค่ะ เปลี่ยนไปเลย ทำทรงอะไรค่ะ แผลนอกแผลใน อยากทำบ้างค่ะ
หน้าสวยขึ้นเลยค่ะ เปลียนเป็นสาววายเลย
ทรงเข้ากับรูปหน้ามากเลยค่าสวยๆๆ
สวยค่ะเข้ากับหน้ามาก
ทรงอะไรคะ ซิลิโคนมีขาไหมคะ
ซิลิโคนแบบไหนค่ะ เกรดนิ่มไหมค่ะ
ทำแผลในแผลนอกค่ะ  ทำทรงอะไรคะ
ทรงสวยธรรมชาติเข้ากับหน้ามากค่ะ  ไม่ดูโป๊ะเลย
ใช้ซิลิโคนทรงอะไรค่ะ
สวยมากๆเลยนะค่ะ
ราคาเท่าไหร่คร่า
มีรุปอัพเดตไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้