ดู: 1258|ตอบกลับ: 9
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] ตา 2 ชั้น รพ.เลอลักษณ์ ใครๆก็ทำได้ค้าบบบบ

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีครับ+555 วันนี้มารีวิวการทำศัลยกรรมครั้งแรกในชีวิตผมเลยครับ อาตี๋น้อยอย่างผมกำลังจะเปลียนไปครับเห็นใบหน้าผมตอนนี้ทุกคนคงถามว่าตี๋ตรงไหน +555 ผมบอกเลยครับว่าตอนนี้คือภาพที่ผมทำตา 2 ชั้นไปแล้วครับกับทางโรงพยาบาลเลอลักษณ์คับซึ่งทำออกมาได้ถูกใจผมมากๆเลยครับเพื่อนที่เคยเห็นเราก็พูดเป็นเสียงเดียวกันว่าหล่อขึ้นเลยครับแค่ทำตา 2 ชั้น ผมทำกับคุณหมอปวลินท์ครับผมก็พึ่งรู้วันนี้แหละครับว่าดวงตาเป็นสิ่งสำคัญในการเปลี่ยนใบหน้าเราเช่นกัน

เมื่อก่อนเพื่อนๆมักจะล้อผมเสมอเลยครับว่าอาตี๋ซึ่งเวลาเรียกผมแบบนี้มันเหมือนเป็นการบ่งบอกว่าชื่อนี้ได้มาจากการที่เราตาตี๋เราไม่ค่อยจะชอบสักเท่ารัยครับแต่ก็ทำไงได้ละครับในเมื่อดวงตาเราเกิดมาเป็นแบบนี้ จนมีเพื่อนแก็งสาวๆบอกผมว่าเดวนี้เค้ามีการทำศัลยกรรมตา 2 ชั้นกันด้วยน่ะ เราก็แอบกลัวแต่ก็สนใจน่ะในตอนนั้นเลยตัดสินใจให้เพื่อนพามาปรึกษาดูครับ สรุปคือมันใช่มากครับ +555 ผมเลยตัดสินใจทำที่นี้....

ก่อนอื่นเลยน่ะครับมาดูใบหน้าโดยรวมของผมก่อนนะครับว่าทำไมใครๆถึงเรียกอาตี๋ เพราะตาผมเป็นตาชั้นเดียวครับ คุณหมอบอกว่าสามารถกรีดและเย็บเป็นชั้นตา 2 ชั้นได้ครับ โดยที่นี้จะใช้เป็นยานอนหลับกับยาชาครับตอนทำก็ไม่ได้รู้สึกอะไรครับตอนฉีดยาชาคุณหมอก็จะทำการเย็บชั้นยาเราอย่างบรรจงครับ ตอนนั้นผมทำเสร็จคุณหมอก็ให้ดูกระจกโห้ชั้นตา 2 ชั้น หน้าผมนิเปลี่ยนไปเลยครับ

อันนี้เป็นภาพ 10 วันหลังทำตา 2 ชั้นไปครับ สังเกตุได้เลยครับว่า ชั้นตา เท่ากัน บวมไม่มากแล้วครับ ชั้นตารับกับใบหน้ามากๆครับ แผลสวยมากครับขึ้นอยู่กับการดูแลตัวเองด้วยน่ะครับ การที่เรามีตา 2 ชั้นมันก็ดีน่ะครับเป็นเสน่ห์อย่างหนึ่งในการใช้ชีวิตเลยครับ เท่กว่าเดิมเยอะ  +555555

ทำกี่มิลครับ กรีดสั้น กรีดยาวครับ คุณหมอได้บอกไหม แล้วราคาเท่าไรครับ
ดูดีเลยคับ อยากทำเลย 5555
ชั้นตาสวย ชัดเจนมากค่ะ
ชั้นตาชัดเจนมาก
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้