ดู: 4938|ตอบกลับ: 2
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมหน้าอก] มีใครเคยเอาสิลิโคนหน้าอกออก มั้งค่ะ

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ พอดี ทำหน้าอกมาสี่ปีแล้วค่ะ ละทีนี้ข้างนึงมันแข็ง คือมีปัญหามาแต่แรกละมาเพราะว่าเกิดจากการติดชื่อ
เพราะตัวเอาเอง คือ ไปเล่นน้ำก่อน3เดือน ทีนี้ เลยต้องเปิดแผลไว้ จากนั้นมามันก็แข็ง ข้างนึงดีข้างนึง
มาวันนี้คืออยากเอาสิลิโคนออกค่ะ แต่ทำมาใหญ่ กลัวจะเหี่ยว ยาน น่ากลัว
คืออยากทราบเพื่อนๆคนไหน เคยเอาสิลิโคนหน้าออก ออกมั้งค่ะ อยากอยากให้เล่าสู่ประสบการณ์กันให้ฟังหน่อยค่ะ

กรณีนี้อาจจะเป็นตอน ใส่ซิลิโคนเข้าไปเเล้ว เครื่องมืออาจจะไปเกี่ยวหรือโดนเนื้อเยื้อมากมันเลยเเดง อาจจะส่งผลระยะยาวได้ แต่หากกังวลนั้นสามารถปรึกษาหมอที่ทำได้นะครับ หรือไม่ก็

ทางเรายินดีให้คำปรึกษานะครับ สามารถแอดไลน์ผมมาได้นะครับ Line : p.panyaphinitdul #คลินิคเราเเพทย์ชั้นนำมากด้วยประสบการณ์ เพราะเราคือ SLC Clinic (Siam Laser Clinic)
ไปหาหมอปรึกษาหมอที่ศิริราชดูนะคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้