ดู: 1944|ตอบกลับ: 14
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตาสองชั้น] แก้ตาสองชั้น byหมอโอ๋ ธนพันธ์

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ วันนี้มีเวลาว่างจากงานเลยอยากมาแบ่งปันความสวยของเรา เป็นเคสแก้ตานะค่ะ เคยทำแบบเลเซอร์มาแล้วมันไม่เป็นชั้น พอเวลาผ่านไปหนังตาก็เริ่มตกลงมาด้วย เวลาจะกรีดอายไลเนอร์แต่ละครั้งลำบากมากค่ะ เราเลยตัดสินใจจะแก้ตา อยากได้ตาที่ดูหวาน หน้าดูเด็กลง ส่วนตัวเราอยากได้ชั้นไม่ใหญ่มากเพราะกลัวหน้าเราจะดูแก่ค่ะ ในช่วงที่เรากำลังหาข้อมูลอยู่เรื่อยๆ เจอเพื่อนที่ทำงานไปทำตากับหมอโอ๋ ธนพันธ์ มาแล้วเออ สวยวะ เพื่อนเลยแนะนำให้เฟสบุ๊คมา เราเลยเข้าไปดูรีวิวเพื่อความมั่นใจของเราเอง ไม่นานเราก็เลยตัดสินใจทำกับหมอโอ๋เลยค่าา

หลังทำทันที บอกเลยไม่น่ากลัวอย่างที่เห็นค่ะ คุณหมอเย็บแผลเนียบกริบจริงๆคะ คุณหมอใจดีมากค่ะยิ้มแย้มตลอดพูดจาดีมาก ปกติเราเป็นคนกลัวการกรีดตาอยู่แล้ว ครั้งแรกก่อนแก้เราเลยตัดสินใจทำแบบเลเซอร์ กลัวการมีรอยแผลเป็นค่ะ

1 สัปดาห์หลังทำค่ะ ยุบไวมาก ขนาดเคสเราเป็นเคสแก้นะคะ ปกติแล้วต้องบวมช้ำนานแต่ไม่ช้ำเลย ระหว่างทำหลังจากฉีดยาชาแล้วหลังจากนั้นก็ไม่รู้สึกเจ็บอีกเลยค่ะ คุณหมอมือเบาจริงๆ รู้สึกชอบมากเลยค่ะ

มาดูรูปปัจจุบันของเรากันดีกว่าค่ะ คือตอนนี้ตาเริ่มเข้าที่แล้ว ทำออกมาแล้วหน้าดูเด็กลงมาก แถมดูหวานขึ้นด้วยค่ะ แก้ตาครั้งนี้ตอบโจทย์เรามากจริงๆ คือสวยจริงๆค่ะส่วนตัวแล้วเราชอบมาก ให้รูปเล่าเรื่องราวนะค่ะ

ใครกำลังสนใจอยากจะแก้ตาเราแนะนำที่นี่เลยค่ะ Fb : หมอโอ๋ ธนพันธ์ เข้าไปดูรีวิวเพิ่มเติมได้เลย
หรือโทร 086-3886428 คุณยูมินและทีมงานดูแลดีมากค่ะ
คุณหมอทำสวยเข้ากับหน้า
หน้าหวานขึ้นคะ
สวยเป็นธรรมชาติดีคะ
งานดีสุดได้ คุณหมอมือเบาไหมจ้า
สวยมากเลยค่ะ ตาหวานขึ้นเยอะเลย
สวยมากๆเลยค่ะ
ราคาแก้ตาเท่าไหร่คะ
สวยมาก้ลยค่ะ
สวยขึ้นเยอะเลยค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้