ดู: 2250|ตอบกลับ: 0

[ตัดปีกจมูก] รีวิว ตัดปีกจมูก by หมอโต๋ CUBE dental & aesthetic clinic ภูเก็ต

[คัดลอกลิงก์]
สวัสดีค่ะ มือใหม่มาหัดรีวิว

วันนี้จะมารีวิว ตัดปีกจมูก By หมอโต๋ CUBE dental & aesthetic clinic ภูเก็ต

ด้วยความที่เป็นคนชอบเดินทางหาที่ศัลยกรรมไปเรื่อยๆ จนมาเจอหมอที่ประทับใจ

ที่สำคัญ เป็นบ้านเกิดเราด้วย ปกติจะหาหมอชื่อดังทั่วๆไป ต้องเดินทาง บลาๆ เจอหน้าหมอได้ปรึกษาไม่เคยเกิน 5 นาที

ตอนนี้อยากบอกว่าเป็นจมูกที่ 3 แล้วจ้า   แต่ไม่ท้อแท้ จนไปเจอหมอจัดบูทที่เราทำงานแถวนั้นพอดี

ได้มีโอกาสเข้าไปปรึกษาและพูดคุยกับคุณหมอโดยตรง หมอบอกแค่เราตัดปีกจมูกก็แก้ปัญหาได้ตรงจุดแล้ว

ไม่รอช้า เป็นคนที่ไม่ชอบส่องรีวิวนาน กลัวนอย ทำศัลยกรรม เราต้องมั่นใจในมือหมอ เลยจัดเลยจ้า ;)

นี้เป็นรูปก่อนทำ หลังทำทันที

เคสขอเรา ( ตัดปีกด้านใน เย็บปีก2ข้าง ยกปีกจมูก แบบไม่เห็นแผลพร้อมปรับรูปทรงปาก)

นี้ก็นับวันรอ หายไวมากกกก ตอนทำตื่นเต้นแต่ไม่มาก เพราะทำมาเยอะ เจ็บมาแยะ 555

หมอมือเบาสุดดดด  ถามตลอด ฮัมเพลงแบบสบายใจ เราก็สบายใจตาม ใช้เวลาทำนานพอสมควร ทำไปก็ถามนู้นนี้ไป

หมอบอกงานตัดปีกต้องละเอียด เพราะเป็นงานที่ตัดแล้วเนื้อเราหายไปเลยนะ ต้องค่อยๆทำ ส่วนตััวพอใจมาก

แผลอยู่ด้านใน งานเนี้ยบ กริบสุดๆ

เราก็ดูแลตัวเองอย่างดี เพราะแอบมีรับงานไว้ด้วย สรุปว่า ทำมา 5 วันก็ทำงานได้เลย แถมมีแพลนไปญี่ปุ่นด้วย

ขอหมอตัดไหมก่อน (ปกติต้องครบอาทิตย์) แต่เรารู้ว่าเราต้องไปเที่ยว เลยดูแลรักษาแผลอย่างดี ทำตามคลีนิคหมดทุกอย่าง

ทางคลีนิคก็โทรหาตลอด สอบถามอาการทุกวัน นี้ถ้ามีคลีนิคเป็นแฟนคงรักตายเลย อิอิ

แล้วตอนนี้ทำมาก็ครบ 1 เดือน  2 เดือน ตามลำดับ อยากมาแบ่งประสบการณ์ แต่ไม่มีเวลา พอดีดูรูปไปๆมาๆ

เลยนั่งทำให้เพื่อนๆได้ดู เพื่อเป็นทางเลือกในการตัดสินใจนะคะ

ถ้าใครมีอะไรสอบถาม สามารถถามมาได้นะคะ

FB : Sorntatchanan Jaikrathok

FB Clinic : CUBE dental & aesthetic clinic (สามารถสอบถามข้อมูบเพิ่มเติมได้ค่ะ)

inbox ไปหาคลีนิค ตอบไวมากจ้า

ค่าเสียหายของเรา บังเอิญมีโปรพอดี เหลือแค่ 11,000 บาทจ้า

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้