ดู: 2731|ตอบกลับ: 8
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำจมูก] ขอข้อมูลคุณหมอทำศัลยกรรมจมูกผู้ชายครับ

[คัดลอกลิงก์]
คือผมแก้จมูกมา 2 ครั้งแล้วครับแต่ไม่สวยเลยด้วยพื้นฐานหมอทั้งสองคลินิคบอกว่าเนื้อจมูกน้อย สั้น และจมูกของผมเป็นเหมือนจมูกชมพู่ เลยอยากได้ข้อมูลของคุณหมอที่รับเคสแก้จมูกและแก้ไขข้อบกพร่องที่ว่า สั้น เนื้อน้อย และที่สำคัญอยากได้คุณหมอที่สามารถกำจัดจมูกชมพู่ออกจากชีวิตผมได้อะครับ มีงบในการแก้จมูก 30000-50000 บาทครับ รบกวนด้วยนะครับ
ลองเข้าไปปรึกษาคุณหมอต้น ที่ Masterpiece Clinic ดูไหมค่ะ

แก้ไขจมูกแบบปรับโครงสร้าง Nosereconstruction รื้อจมูกเดิมปรับโครงสร้างจมูกใหม่โดยใช้กระดูกอ่อนกลางจมูก ยืดปลายยาว ปรับฐานเรียวเล็ก ไม่ต้องกลัวทะลุ  ลองดูนะค่ะ

อันนี้ช่องทางการติดต่อค่ะ
02-105-4370  line @ : @masterpiececlinic
ผมแนะนำหมอคณิต Maxi ครับ ทรงสวยเป็นธรรมชาติ หมอมือเบามากไม่ช้ำ ไม่เขียวเลย จมูกผมผลงานหมอคณิต อีกอย่างหมอคณิต เป็นศัลยแพทย์เฉพาะทางด้วยนะครับ ลองหาข้อมูลดูครับ หรือเข้าไปดูรีวิวผมได้ครับ จากจมูกบานๆๆ ตอนนี้โด่ง เป็นธรรมชาติมีแต่คนชมครับ
สวัสดีคะ สนใจทำจมูกกับเมดเมติกบายเมโกะไหมคะ พอดีเราจองคิวไว้แต่ไม่สะดวกไปทำ วันที่ 19 ตค 2561 เราอยากจะขายคิวอ่ะคะ ต่อรองได้นะคะ หมอชัชวาลเราดูรีวิวหาขข้อมูลมายังไม่เจอเคสหลุดนะ ยังไงลองหาข้อมูลได้ Line :patkanpirom
แก้จมูกอยากแนะนำหมอต่อพงค์ คลินิคแถวรัชดา คุณหมอใจดีมากคะ มือเบา หมอให้คำปรึกษาดี
จะแนะนำและให้คำปรึกษาก่อนตัดสินใจทำ คำนึงถึงความพอใจของเราและความเหมาะสม  
หมอจะอธิบายให้เห็นภาพให้ดูง่าย แล้วคำนึงถึงความปลอดภัยของเราด้วยค่ะ
สนใจเข้าไปดู website หมอต่อพงค์คลินิก สอบถามข้อมูลได้ที่

http://www.drtorpong.com
หมอต้น ชนกรณ์ อีกเสียงคะ
โด่งแบบหน้าไม่หวานเหมือนผู้หญิง ทรงหน้าคมๆแบบผู้ชาย แนะนำลองเข้าไปปรึกษาก่อน ดูรีวิว ของคุณหมอคณิต ดอนเมือง MAXi Clinic ค่ะ เป็นอาจารแพทย์ด้วยค่ะ
เป็นอีกเสียงที่แนะนำ หมอคณิต  maxi ค่ะ จิงๆแล้วเราไม่ได้เสริมจมูกกับคุณหมอคณิตนะ แต่เราไปเสริมหน้าอกกับหมอคณิตมา เลยเห็นผลงานเสริมจมูกผู้ชายของหมอคณิต ทรงสวยเป็นธรรมชาติ ลองแวะไปปรึกษาดูค่ะ คลินิกอยู่ตรงเจ้เล้งข้างสนามบินดอนเมืองค่ะ
ลองไปปรึกษาหมอปิ๊ก ที่อัคราคลินิกดูมั้ย เราก็ไปแก้ที่นี่มาเหมือนกัน ทรงก่อนแก้ที่ได้มาพังมาก มาแก้ที่นี่คุณหมอวิเคราะห์ทรงให้เข้ากับใบหน้า ราคาเคสแก้ก็ไม่แพงนะคะ ส่งรูปไปให้หมอประเมินก่อนก็ได้ค่ะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้