ดู: 1951|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ตัดลดโหนกแก้ม/กราม] รีวิวศัลยกรรมตัดโหนกแก้ม ดูดไขมันแก้ม หน้าเรียวสวยเลิศBYหมอพี

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะเพื่อนๆ เกริ่นก่อนว่านิ้งเป็นคนมีปัญหาที่แก้มค่ะ คือเป็นคนมีแก้มเยอะมากกก โหนกแก้มนูนชัดออกมา ทำให้เราไม่ค่อยมั่นใจค่ะ เวลาถ่ายรูปก็จะดูเหมือนคนหน้าอ้วนตลอดเวลา หามุมถ่ายก็ยากไม่เหมือนคนอื่นเค้า จะเกล้าผมก็ไม่มั่นใจต้องคอยเอาผมมาปิดหน้าตลอด เวลายิ้มทีแก้มก็ออกที55555 ก็เลยอยากศัลยกรรมตัดเอาแก้มเยอะๆออกไปค่ะ เพราะตัวนิ้งเองไม่ได้แอนตี้เรื่องนี้อยู่แล้ว
นิ้งเลือกทำกับคุณหมอพีค่ะ เพราะเห็นรีวิวว่าดี ก็โทรนัดปรึกษากับคุณหมอค่ะ ชอบตรงคุณหมอพูดจาดี ให้คำปรึกษาดีมาก นิ้งนัดปรึกษากับคุณหมอที่กังนัมคลีนิคค่ะ อยู่ตรงสยามซอย1ตรงหัวมุมถนนเลย พนักงานก็ดูแลดีมากค่ะ เป็นกันเองสุดๆให้คำแนะนำตลอด หลังจากนั้นก็นัดวันมาทำค่ะ  ของนิ้งทำตัดโหนกแก้มและก็ดูดไขมันที่แก้มค่ะ

ภาพก่อนผ่าตัดค่ะ - จะเห็นว่า หน้านิ้งดูบวมๆ แก้มเยอะมากอีกนิดจะห้อยแล้ว โหนกแก้มนูนขึ้นมาเลย

ก่อนผ่าตัดก็เตรียมตัวเหมือนที่อื่นๆค่ะ งดน้ำงดอาหาร8ชม. พอวันผ่ามาถึงก็เตรียมตัวเข้าห้องเชือด เอ้ย!ห้องผ่าตัดค่ะ ก็เม้าท์มอยกับคุณหมอไปแปปนึง หมอบอกให้ทำใจสบายๆอย่าเครียดเดี๋ยวตื่นมาก็สวยแล้ว 5555 ก็ดมยาสลบแล้วก็หลับไหลไปค่ะ พอฟื้นมาก็ถูกพาไปที่ห้องพักต่อ หน้าก็จะบวมๆพองๆหน่อย มีผ้าพันไว้ที่แก้มทั้งสองข้างเลย ช่วงวันแรกๆก็หน้าบวมตึงมากค่ะ ก็ต้องคอบประคบเย็นอยู่ตลอด พอหลายวันผ่านไปก็ค่อยๆเริ่มดีขึ้นเรื่อย ก็ปฏิบัติตามที่คุณหมอแนะนำค่ะ

อันนี้เป็นรูปหลังจากทำแล้ว1เดือนค่ะ

หน้าดูเล็กลงเลยค่ะ ตรงช่วงแก้มดูลดลง เอาผมเปิดหน้าก็ดูเรียวขึ้นเลย

ลองเกล้าผม ก็มั่นใจมากขึ้น ดีขึ้นเยอะเลยค่ะชอบมาก

ยิ้มแบบมั่นใจมากขึ้น

อันนี้หลังจากทำมาแล้ว5เดือนค่ะ

โดยรวมแล้วนิ้งประทับใจมากเลยค่ะ คุณหมอพีดูแลดีมาก หลังผ่าตัดเสร็จก็ยังคอยให้คำปรึกษา คอยฟอลโล่วอัพตลอด พนักงานก็บริการดี ใส่ใจ คอยให้ข้อมูลหลังการขายตลอด ใครที่กำลังสนใจอยากตัดโหนกแก้มก็จัดเลยค่ะ นิ้งคอนเฟริ์มว่าที่นี่เลิศจริง!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้