ดู: 1494|ตอบกลับ: 0
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น ไม่ต้องพักฟื้น เปลี่ยนเป็นตี๋อินเตอร์ ในชั่วข้ามคืน!

[คัดลอกลิงก์]

เซย์ไฮครับทุกคน จั้มพ์ นะครับ จะมาบอกต่อประสบการณ์ทำตาสองชั้นของผม ที่ DRK BEAUTY CLINIC เอกมัยซอย 3  

แบบไม่ต้องพักฟื้น ดูดีหน้าเปลี่ยนหลังทำกันไปเลย

ก่อนทำประมาณนี้เลยครับ ตาตกทำให้ไม่เท่ากันไปเลยครับ

ตอนทำก็ไม่ตื่นเต้นเลยครับ ชิวๆ เลย ผมแทบไม่รู้สึกเลยด้วยซ้ำตอนที่หมอเขาฉีดยาชา ถ้าหมอไม่พูดก็คือไม่รู้เลยครับ

มือค่อนข้างเบาเลย ใครกลัวว่าจะเจ็บ ผมบอกตรงนี้เลยว่า ถอนฟันเจ็บกว่าเยอะครับ อย่ากังวลกันไปเลย

หลังทำทันทีเลยครับ เสร็จจากห้องผ่าตัด พักฟื้นที่คลินิกสักแปปก็มาเดินห้าง หาอะไรกินต่อเลยครับ 5555 ชิวไปครับงานนี้  

ไม่แคร์สายตาคนอยู่แล้ว 5555 หลังทำทันทีก็เปลี่ยนเลยครับ เปลี่ยนเลยจริงๆ คือหลังทำก็ออกมาพอใจเลย

ครบ 7 วันครับ ยุบบวมแล้ว ถือว่ากำลังดี บวมน้อยมากกก ผมไม่ได้พักฟื้นอะไรเลย ทำงานตลอด

แผลหลังทำครับ ละเอียดดีเลยครับ เรียบเนียน ผมทำแบบกรีดสั้นนะครับ แผลจะเล็กแบบสไตล์เทคนิคเกาหลี จะช่วยให้ตาโตขึ้น

ส่วนรอยแผลไม่ต้องกังวลหรอกครับ เดียวมันก็จะค่อยๆ จางลงไป ใครกังวลก็ลองหายาลดรอยแผลมาทากันครับ

หลังทำปัจจุบันครับ

ต้องบอกเลยว่าประทับใจจริงๆ นะครับ หลังทำตาสองชั้นกับที่ DRK แล้ว รู้สึกมั่นใจขึ้นเยอะมากก ดูดีขึ้นจริง ๆ

มีแต่คนบอกว่าผมเปลี่ยนเป็นตี๋ อินเตอร์แล้ว ชอบตรงที่ความใส่ใจของคุณหมอนะครับ

คือหมอจะพูดคุยกับเราก่อนว่าอยากได้ชั้นตาแบบไหน และจะวัดชั้นตาให้เราเห็นเลยว่าจะทำประมาณนี้

คุยแบบถามคุณหมอได้เลยไม่ต้องกลัวโดนเหวี่ยง  อันนี้ดีมากเลยครับ ส่วนตัวคลินิกก็ดูดีเลยครับ ดูพรีเมี่ยมเหมาะสมกับสถานที่

เชื่อว่าทุกคนถ้าก้าวเข้ามาก็จะคิดแบบผมนะ ว่าที่นี่ไม่ธรรมดา มาลองสัมผัสกันเองดีกว่าครับ ว่าความดูดี มีมาตรฐาน

คุณหมอเก่งมีชื่อเสียง มันเป็นยังไง ควรค่าแก่การมารีวิวบอกต่อให้จริงๆ

ทิ้งท้ายไปด้วยภาพนี้ครับ

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้