ดู: 1494|ตอบกลับ: 0

[ทำตาสองชั้น] ทำตาสองชั้น ขอย้อนวัย กลับมาสดใสอีกครั้ง DRK

[คัดลอกลิงก์]

สวัสดีค่ะทุกคน พี่อุ้ยเอง นะคะ วันนี้พี่อุ้ยขอมาเล่าประสบการณ์ของตัวเองสั้นๆ ในการทำศัลยกรรมตาสองชั้นครั้งนี้กับ DRK Beauty Clinic

ที่เอกมัย ซอย 3   พี่เองก็อายุเข้าเลข 5 เข้าไปได้แล้วค่ะ แต่ก็ยังอยากให้ตัวเองดูดีอยู่นะคะ เอาง่าย ๆ ว่า ยังไม่อยากแก่

ถึงอายุเราจะเยอะแล้วก็ตาม แต่ก็อยากพัฒนาตัวเองให้ดูดีขึ้นอยู่  ก็เลยเลือกทำตาสองชั้นนี่แหละค่ะ

คงเปลี่ยนได้มากที่สุดและเป็นสิ่งที่อยากทำมากที่สุด

ตาก่อนทำ

ค่อนข้างจะตกพอสมควรแล้วละค่ะ ด้วยความที่อายุก็เยอะแล้ว แต่เราก็ยังอยากสวย

ลุยเลยค่ะ ของพี่ทำเป็นเทคนิคกรีดยาวนะคะ กรีดแผลยาวตามเปลือกตา และเอาไขมันตาออกด้วย

เพราะถ้าเทคนิคกรีดสั้นจะเหมาะกับคนที่อายุน้อยๆ ของพี่อายุเยอะละ ขอแบบทำครั้งเดียวไปเลยดีกว่า

อัพเดตครบ 7 วันค่ะ

รอยแผลหลังตัดไหม แผลสวยดีค่ะ  คือจางมากจริงๆ ค่ะ ก็ยังเลือรอยอยู่นิดหน่อย ใช้ยาทารอยแผลเป็นคิดว่าไม่นานคงจางแน่นอน

ถือว่าพี่แฮปปี้มากเลยค่ะ เหมือนได้ย้อนวัย กลับไปอายุ 3 ต้นๆ อีกครั้ง แค่ทำตาก็ช่วยลดอายุได้เลย มันทำให้พี่มีความมั่นใจขึ้นมาก

แค่อายุทำอะไรเราไม่ได้ ท่องไว้ค่ะ  ถึงจะแก่ แต่เราต้องดูแลตัวเองต้องดูดี พี่เลือกทำที่นี่นะคะ เพราะไว้ใจและเชื่อมั่นฝีมือคุณหมอ

ที่จะทำให้คนอายุ 54 อย่างพี่ กลับไป 34 อีกครั้ง! พี่ทำกับคุณหมอกชวัชร์ เหล่าชัยศรี นะคะ คุณหมอเก่งมากค่ะ

การันตีฝีมือคุณหมอเลยค่ะ

ฝากไปติดตามผลงานคลินิกกันนะคะ พี่ทำที่ DRK Beauty Clinic เอกมัย ซอย 3 ใครสนใจเคสมีอายุแบบพี่ แนะนำคุณพี่

คุณแม่ คุณป้าไปทำกันได้ และจะไม่ผิดหวังค่ะ ลองไปสอบถามคลินิกกันดู Line : @drkbeautyclinic

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้