ดู: 9186|ตอบกลับ: 40
สั่งพิมพ์ ก่อนหน้า ถัดไป

[เสริมคาง] ไม่ผิดหวังที่ตัดสินใจเลือก...เลอโชเม่คลินิก

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย Nung.Nung เมื่อ 2018-3-31 21:28

สวัสดีคร้า  เพื่อนๆชาวดั้งโด่ง  ใครที่กำลังตัดสินใจหรือกำลังมองหาที่ทำคางฝากไว้เป็นอีกหนึ่งทางเลือกคร้าา  เราทำคางที่คลินิคlechome พอดีเราดูจากเพจมาที่นี้ทำคางสวยมาก เราดูได้สักพักก็ตัดสิ้นใจมาทำ  เราขอรายละเอียดกับทางคลินิค พี่ที่คลินิกดูแลดีให้ข้อมูลดี มากและอีกอย่างทำแผลด้านในหมอเปิดแผลแค่นิดเดียว    คุณหมอใจดีมาก เราทำกับคุณหมอปังปอนคุณหมอถามว่าเราอยากไดทรง้ประมาณไหน โอ๊ยยยยพอหลังทำเสร็จเราบอกเลยเราปลึมมากกกกก
ทรงได้ดั่งใจเราเลย
พูดมาเยอะละมาดูคางเรากันเลยคร้าาา

ก่อนทำนะคร้า

หลังทำ

หลังทำ 5 วัน(แอบแกะเทปออกก่อน เพราะจริงๆแล้วทางคลินิกบอกต้องบล็อคไว้ 7 วัน)

รูปนี้หลังทำ 10 วันคร้า

หลังทำ 2 สัปดาห์ (ชอบมากกกกกกกก ก ไก่ ล้านตัว)

และสุดท้ายคือรูปปัจจุบัน คือปลื้มกับสิ่งที่ได้

ต้องขอบคุณคุณหมอปังปอนด์และพี่ๆที่คลินิกมากๆ ที่มอบคางสวยๆและดูแลทั้งก่อนและหลังทำได้เป็นอย่างดี
ใครที่กำลังมองหา คลินิกเสริมคาง ที่ดีทั้งผลงานและการให้บริการ คอนเฟิร์มได้เลยว่า เลอโชเม่คลินิก ไม่ทำให้คุณผิดหวังคร้า

สวยค่ะ ซิลิโคนอะไร ราคาเท่าไหร่ค่ะ
บวมน้อยมากเลยค่ะ สวยด้วยอ่า
สวยมากเลยค่ะ เจ็บไหมคะ
พักฟื้นนานไหมคะ สวยจังค่ะ
สวยค่า บวมนานไหนค้า
ซิลิโคนขาสั้นหรือขายาวค่ะ เราเลือกเองหรือหมอเลือกให้ค่ะ
สวยมากค่ะราคาเท่าไหร่คะ
สวยเลยค่ะ แผลนอก หรือแผลด้านในค่ะ
ปัจจุบันเป็นยังไงบ้างค่ะ มีรูปอัพเดทไหมค่ะ
สวยมาดค่ะ  ละมุนมาก
แผลในดูแลยากไหมคะ
ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้