ดู: 1337|ตอบกลับ: 1

[อื่นๆ] เติมไขมันหน้าสไตล์เกาหลี เพิ่มความละมุน รับทรัพย์ ปรับโหงวเฮ้งดี คือเริ่ดมากก!

[คัดลอกลิงก์]
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookkik_bunny เมื่อ 2018-3-31 15:07

สวัสดีค่ะ กุ๊กกิ๊ก เองค่า วันนี้กิ๊ก มีประสบการณ์การฉีดไขมันหน้าผากมาเม้าส์มอยกันค่ะ สำหรับคนที่สนใจอยากให้หน้าอิ่ม

ฟูขึ้นดูมีชีวิตชีวา เพิ่มลุคให้ดูเป็นสาวโคเรีย สไตล์

มาดูก่อนทำกันค่ะ

bunny kik_๑๘๐๓๓๐_0002.jpg

หน้าผากค่อนข้างแบนเลยทีเดียว อยากให้มันฟูขึ้น จะได้ทำให้หน้าดูอิ่ม เปิดโหงวเฮ้งไปในตัวด้วย

bunny kik_๑๘๐๓๓๐_0005.jpg

ด้านหน้าก็จะแบนๆ แบบนี้ค่ะ ไม่มีมิติอะไรเลย

ไปค่ะ ไม่พูดเยอะให้เสียเวลา ไปปรึกษาคุณหมอที่ DRK Beauty Clinic เอกมัย ซอย 3  คุณหมอก็นะนำเลยค่ะ

ว่าควรแก่การฉีดไขมันมาก เพราะหน้าเราตอบมาก จะได้ทำให้หน้าดูอิ่มขึ้น ฟูขึ้น ก็ต้องทำการดูดไขมันที่บริเวณต้นขาด้านใน

เพื่อเอาไขมันมาปั่นและนำมาฉีดที่บริเวณหน้าผากนะคะ  ใครที่สงสัยว่าไขมันฉีดแล้วจะอยุ่ถาวรมั้ย

กิ๊กถามคุณหมอได้คำตอบมาว่า ไขมันที่ฉีดไปไม่ติด 100% แน่นอนค่ะ ยังไงไขมันก็จะยุบไปอีกหลังฉีด  

แต่ไขมันที่ฉีดจะคงเหลืออยู่สัก 50-60% ได้ และก็จะอยู่แบบถาวรไปเลยค่ะ สำหรับกิ๊กก็ถือว่าเยอะแล้วนะคะ

และที่สำคัญไม่เป็นอันตรายแน่นอน ไม่แพ้ เพราะเป็นไขมันของเราเอง

bunny kik_๑๘๐๓๓๐_0016.jpg

มาแล้วค่า สดๆ ร้อน ออกมาจากห้องผ่าตัดแล้ว กิ๊กเลือกเติมที่หน้าผากอย่างเดียวนะคะ เพราะส่วนอื่นๆ พอดีกับหน้าหมดแล้ว

bunny kik_๑๘๐๓๓๐_0021.jpg

เป็นยังไงบ้างคะ ฟูสุดอะไรสุด หน้าอิ่มมาก คือชอบมากเลยอะ ตอนนี้ มันดูน่ารัก 5555 หน้าผากเหม่งๆ นูนๆ กำลังดี เลิฟมาก

หลังทำ 1 วันค่ะ ชิวมากกก ไม่บวมอะไรเยอะ แต่คือชอบมากนะ ไอตอนที่มันเหม่งๆ เนี่ย มันนูนกำลังดีอะ ไม่เยอะเกินไป

เอาเป็นว่าชอบมากกกก   ส่วนแผลที่ดูดไขมันต้นขาที่เอามาเติมหน้าผากนี่ก็สบายค่ะ เพราะแผลเล็กมากก

ไม่มีผลกับการใช้ชีวิตประจำวันของกิ๊กเลย ไปกินข้าว เดินเล่น ช้อปปิ้งได้แบบปกติเลยจริงๆ

วันที่ 5 ค่ะ แต่งหน้าได้ปกติละ ละมุนสุดๆ ชอบมากๆๆๆๆๆๆ หน้ามันดูฟูขึ้น ดูอิ่ม ดูเด็กลง คือแบ๊วอะ บอกไม่ถูกอะ

ก็ตามภาะแหละเนอะ แบ๊วไม่แบ็วดูกันเอาเอง 55555

เจ้าของ| โพสต์ 2018-3-31 15:07:47 | ดูโพสต์ทั้งหมด
แก้ไขครั้งสุดท้ายโดย kookkik_bunny เมื่อ 2018-3-31 15:10

อันนี้ประมานอาทิตย์กว่าๆ คือไปเที่ยวญี่ปุ่นละค่า สบายมากกก ใครมองก็ต้องสะดุดที่หน้าผากนะ เด่นและสวยจริง!

และที่สำคัญคือปิดโหงวเฮ้งจริงๆ ไม่เชื่อก็ต้องเชื่อนะ คือมาที่ญี่ปุ่น ก็มาทำงานด้วย มีออเดอร์สั่งสินค้าแบบเงินเด้งเข้าบัญชีมาตลอด

รัวๆ เลย รับยอดสั่งสินค้าตลอดทั้งทริป คือกิ๊กเป็นแม่ค้าออนไลน์ มีแบรนด์สินค้าที่ขายอยู่ เกี่ยวกับหุ่นสวย ผิวใส หน้าใส  

เชื่อมั้ยว่า พอฉีดไขมันมาปุ้ป เงินเด้งเข้าบัญชี ถี่มากกกกก และไปที่ไหนก็คือขายของได้ เพราะคนทักว่า ผิวดี หุ่นสวย หน้าใส

ลูกค้าก็เลยอยากใช้สินค้าตามเราบ้าง เพราะเราเองกินเองใช้เองทุกตัวที่ขาย อันนี้คือแอบอึ้งนิดๆ เติมไขมันหน้าผาก

พอเปิดโหงวเฮ้งปุ้ป รับทรัพย์ถี่แบบก้อนโตกันไปเลย ตัวแทนก็มีมาเพียบ!

เอาภาพมาเปรียบเทียบให้ดูก่อนฉีดไขมันหน้าผาก คงไม่ต้องบอกเนอะ ว่าแบบไหนมันสวยดูดีกว่ากัน

หลังฉีดไขมันมาก็มีแต่คนทักว่าสวยขึ้น ดูดีขึ้นมาก แบบเหม่งมากออร่าจับไรงี้ เราเองนี่ก็ปลื้มสุดๆ ไปเลยค่ะ คิดไม่ผิดที่เลือกฉีดไขมัน  

ปรับลุคดูละมุน แบบสาวๆ เกาหลีไปอีก ทำที่ไทยนี่แหละ หมอเก่งๆ มีเยอะ ไม่ต้องไปเสียตังค์บินไปทำไกลถึงเมืองนอกเลย

เผลอๆ ถ้าดวงไม่ดี ทำแล้วเละมีเยอะแยะค่ะ เพื่อนกิ๊กเองไปทำที่ต่างประเทศมาแล้วพัง จนต้องกลับมาแก้ที่ทยก็หลายคนเลย  

ส่วนตัวกิ๊กไม่ชอบทำอะไรที่มันดูเว่อเกินธรรมชาติ แล้วกิ๊กเองทำสวยที่ DRK เป็นประจำอยู่แล้ว ก็เลยมั่นใจมากว่าทำที่นี่แล้ว

จะได้ในแบบที่กิ๊กต้องการ ซึ่งผลออกมาก็ไม่ผิดหวัง สวยสมใจ ดูเป็นธรรมชาติ ไม่ปูดเป็นปลาหมอสี 55555

หันข้างหน้าดูสมส่วน หน้าตรงก็ดูมีมิติมากขึ้น คือดีงามมาก ใครที่อยากเติมไขมันกิ๊กแนะนำที่ DRK เลยรับรองว่าไม่ผิดหวัง

เห็นว่าตอนนี้มีโปรโมชั่นด้วยนะคะลองทักไปสอบถามกันดูได้เลย Line : @drkbeautyclinic บอกเลยแฮปปี้มากกกกกกกกกกกกกก!

ขออภัย! คุณไม่ได้รับสิทธิ์ในการดำเนินการในส่วนนี้ กรุณาเลือกอย่างใดอย่างหนึ่ง ลงชื่อเข้าใช้ | ลงทะเบียน

รายละเอียดเครดิต

ติดต่อผู้ดูแลเว็บไซต์ได้ที่ webdungdong@gmail.com|บริษัท ดั้งโด่งดอทคอม จำกัด|ติดต่อลงโฆษณา| ดั้งโด่งดอทคอม@2020

Copyright © 2001-2013 Comsenz Inc.   All Rights Reserved. Powered by Discuz! X3.2 R20140618, Rev.27, Thzaa City 1 Style

ตอบกระทู้ ขึ้นไปด้านบน ไปที่หน้ารายการกระทู้